Tam độc!

kìa ace, có mã nào k kìa, phím cho mọi ng đi…

3 Likes

Chắc uu tien luót lát hàng cũ sẵn có thôi b ơi. :yum:

4 Likes

nghe bên a Cá nói, kể cả a BN từng dặn, có vẻ còn sập và tích lũy, t nghĩ 1 là lướt lát hàng cũ, 2 là hạ giá vốn rồi chốt nhanh, a Cá còn cắt hết r ý, tt tg còn down nữa, k rõ có ảnh hưởng mình k nữa =))

8 Likes

Còn tùy độ chơi của các anh lái nữa. Hehe. :grin:

4 Likes

Cụ lấy nguồn chính chủ ở đâu đấy nhỉ? Cho mình xin link của người viêt bài này với. Cảm ơn nhiều!

3 Likes

Một năm trước, cũng vậy. Rồi thì sao? Mệt thì nghỉ ngơi. Hết mệt rồi thì đi tiếp. Vậy thôi.

3 Likes

Còn sức còn đi. Còn thở còn gỡ. Quan trọng đừng để lâm vao tinh trang nín thở nhiều dễ gây tắt thở lâm sàng. :yum:

4 Likes

Ck năm nào chẳng có vài đợt như vậy. Mỗi đợt chỉnh sâu là các cụ lại lôi tâm lý tiêu cực ra than vãn. Chẳng giải quyết được gì. Bình tĩnh mà ngồi lại xem, chúng ta cần làm gì khi những cú chỉnh mạnh như vậy xảy ra trong tương lai. VNi vẫn đang uptrend, chỉnh là cần thiết, chỉnh để đi tiếp. Thì chúng ta cũng nên nghỉ ngơi, để đi tiếp. Chưa đến lúc để rời bỏ đâu!

7 Likes

Tt qua nhịp thanh lọc rơi k phanh của cổ bđs thì cũng đào thải một phần các nhà đầu tư F0 , và lượng tiền chờ đầu tư đã rút tiền trước đó có dấu hiệu nở tiền lại tt trong ngày 20,21/1, mình có xem qua lệnh chi tiếp khớp theo ngày của 4 cổ Dig, Ceo, Ldg, Cii… thì nhận thấy các lệnh bán tháo nhỏ lẻ rất lớn, tt đã chạm mốc vùng hỗ trợ cứng, lượng tiền đổ từ khối ngoại đã trở về tt Việt Nam với dấu hiệu tích cực ở dòng bds và đtc xd, vậy theo cảm quan nhịp điều chỉnh vừa rồi- Vnindex đã hình thành cây nến xanh tăng giá mạnh xác nhận tăng lại phiên hôm qua 20,21/1 khi Vnindex chạm hỗ trợ mạnh sóng 2 bật lên (ngưỡng chỉnh này nếu xác nhận tăng lại thị trường sẽ rất mạnh) và cú hồi nến hỗ trợ rất tích cực.

3 Likes

F0 bọn em chưa được 1 năm, thì lần này coi như tạch 1 cái tín chỉ. Quyết làm, cam chịu. Muốn tốt nghiệp cái F0 này chắc phải tích lũy hàng chục cái tín chỉ như vậy. Te tua. Gian nan bắt đầu nản, nhưng vượt qua thì hy vọng có thể bám trụ. Chẳng mong x2, xxx gì cả, chỉ mong có thêm khoản bỉm sữa cafe thôi bác.

3 Likes

A ơi! A mà dc Mr. khoai pm thì a share cho e với nhé. E nav nhỏ mà đang âm quá, tết nhất đến nới rồi​:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Vẫn đang thi lại mà toạch là toạch dư lào. Đi học đi thi thời nào chả có đỗ vớt.

4 Likes

Tui và chun đang nc với nhau.

5 Likes

lúc e là k có vớt đâu, tạch thật ý, nhưng môn này theo em xứng đáng 10 tín nha, 1 tín ăn thua j =))

4 Likes

uầy, mình vẫn đang ôn bài chứ chưa dám thi đi hay thi lại nữa. :sweat_smile:

3 Likes

mà nói vậy thôi chứ môn ttck vn e học là có 2 tín thôi, thầy bảo nạp tiền vào mà chơi cơ mà làm j có tiền, lại sợ, nên 10 năm sau khi học thì bơi vào và bị vả cho tơi bơi, thầy bảo e vào hpg giá 45, nhưng e k nghe lời thầy :frowning:

4 Likes

Tui thi lại lắm nó cũng quen nên giờ cứ ôn theo quán tính. :sweat_smile:

3 Likes

image

Thi học
Học thi :sweat_smile:

3 Likes

Chuyện j kia, chun thi có bị tạch bài lùi chuồng hôn? :sweat_smile:
Dạo gần đây cứ thấy chun nhắc 4 bánh … suốt thôi. Chắc ám ảnh học hành thi cử phải ko? :rofl:

2 Likes

À, nhớ lại chuyen cũ ngay xua thôi. Còn giờ thì chỉ ôn bài để tránh điểm 0 với thầy market.

4 Likes