Tam độc!

Vầy là lão luyện rùi. Thảo nào cô giáo Pg cưng :grin:
Thầy market thì tôi nghĩ tết nhất rồi. Chắc tuần tới sideway loanh quanh thui. Dậm dịch đón năm mới Bank Chứng BĐS ĐTC. Vẫn ngắm mấy em aR nói vẫn lưu ý :plate_with_cutlery:

6 Likes

Chỉ thiếu 1 trái tim nữa, là đủ để anh bước sang 2022 :kissing_heart: @BerniceNguyen

4 Likes

@BerniceNguyen

2 Likes

Sang hẳn 2023 rồi đó

4 Likes

Vù vù veo veo, mát ga wá đi :joy:

hình ảnh

3 Likes

2023 ư! Moá! Lố rồi! Lộn rùi! :crazy_face:
Đừng để…
.
.
.
Anh đi xa moá, anh đi xa em wá :sweat_smile:
Phanh hự! Quay xe về 2022 thôi nha. Tầm này máu quá cũng ko nên đâu. Mua củi lửa về luộc chứng có sẵn rồi thôi nha. Chứng mới mời thiên hạ mới sắm nhé :grin:

3 Likes

Cụ lên 3000 :heart: nhanh thôi. Lúc đó thì sẽ nói voi 1 ai đó câu: i l u three thousand. :slightly_smiling_face:

2 Likes

Úi thôi em chin…
Nhớ xưa hay lẩm bảm mấy câu châm ngôn
Tam hỉ, Ngũ hỉ, sập hỉ … là cũng mướt mồ hôi tấm tắc
Giờ mà nghe 3000 hỷ là… ngất đó cụ ơi :crazy_face::rofl:

2 Likes

Uầy, mình thì trong sáng mà may b cứ suy nghĩ xa quá :rofl:

1 Likes

Mình có b h dám nhận là ng trong sáng đâu :grin:
Trong tối thui, luôn và ngay từ đầu rùi nha :innocent:

2 Likes

Thâm thật.

3 Likes

Nhìn rõ rõ sâu xa, mà cứ nói ko thấy. Hiểm thật

2 Likes

Éc, chun thi lun vô tư , mãi dại khờ mà :roll_eyes:

1 Likes

Thấy chưa. Câu này chuẩn rùi nhá @PgPg .
Chun siêu lắm mà :joy:

2 Likes

Đầu tư, khi nào nên mua, khi nào bán. Như tôi nói, đầu tư 2 trường hợp xấu kì vọng tốt và tốt kì vọng tốt hơn. Còn bán thì hết kì vọng và dn không có khả năng tăng trưởng. Eps, pe là quá khứ, người ta phải dự báo tăng trưởng của dn theo diễn biến thị trường. Ngành thép từ tháng 11 tôi đã phân tích chu kì đầu cơ kết thuc dn thép thu hẹp biên ln và sẽ phải trích lập dự phòng giảm giá hàng tồn kho. Giờ đã thành sự thật. Ngành chứng thì tôi cũng vừa nói uptrend tất cả thành thánh, downtrend thì tự doanh ôm giấy về cho mẹ. Bctc của ssi đã đúng như vậy. 1 điều nữa, ngài bốc phét dặn mua khi giá cp chưa phản ánh hết giá trị và tiềm năng dn. Giờ thì phần lớn giá cp đã không còn phù hợp để đầu tư. Nên các bạn mua nên bỏ suy nghĩ, ôm lâu thì nó sẽ lên như cũ.nó chỉ lên 2 trường hợp, 1 dòng tiền đầu cơ đủ lớn, 2 là doanh nghiệp tốt bứt phá.

31 Likes

Vậy là bank, chứng, thép phải né ra hả bác?

1 Likes

Vậy là phải chờ đợi, tìm kiếm cổ tốt, có giá còn dư địa, và lựa chọn điem vào hợp lý theo dien bien TT. Với f0 như mình thì tất cả cac diem tren đều hok rành. :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Tui sợ câu cuối quá :joy:

2 Likes

Khi hàng ế ko bán được thì người ta phải sale off. Thế nên nếu sắp tới sale mạnh thì cũng là bình thường. Sẽ có những cp tốt bị bán ra cùng

23 Likes

Cám ơn bác, lần nào cũng dặn dò chúng em rất kĩ…chỉ tiếc là F0 tụi em luôn luôn lắng nghe lâu lâu mới hiểu, chắc phải va vấp nhiều nữa mới đỡ được ạ.hi

3 Likes