Tam độc!

Có nên quan tâm đến dòng nào trước không bác?

2 Likes

Vậy là phân hóa để canh chon lọc bác hen. :grinning:

2 Likes

Bởi vậy nguoi ta thuogn co câu: đàn ông là những đứa trẻ lớn xác hơn nhung đứa trẻ khác. :grin:

3 Likes

Margin là con dao trong tay áo của tạo lập. Thị trường uptrend, cp uptrend thì dùng cũng đem lại ln khá tốt. Giờ các ngành đều bị bẻ trend, ai còn dùng mg thời điểm này là đang mạo hiểm rất lớn. Cần thận trọng

18 Likes

Các NĐT dùng Margin ko tốt chỉ làm mồi ngon cho tạo lập với tự doanh, chúng chỉ đợi cơ hội có đợt chỉnh mạnh như vừa rồi là mang cp trong danh mục của các bạn ra táng hết. Và dùng chính tiền các bạn trả lãi vay đó múc lại hết cp của các bạn. Kết quả là tiền gốc của các bạn chui hết vào túi chúng nó.

2 Likes

Anh Rồng khoẻ chưa cả nhà nhỉ?

3 Likes

Liệu khả năng nâng hạng tt với phục hồi kinh tế tăng trưởng trở lại có đem tới sự khả quan gì rõ ko anh?

2 Likes

:cry:

2 Likes

Việc nâng hạng thị trường không đơn giản là bơm giá cp lên. Nó phụ thuộc set game mới để vận hành như bán khống, T0, chứng quyền kèm quyền mua cp hoặc cw bán,… còn việc kì vọng phục hồi kinh tế, tăng đầu tư chỉ giúp.cho 1 số ngành hưởng lợi. Ngành nào xấu thì sẽ có cơ hội thành tốt

19 Likes

Mình cũng nghĩ cần chỉnh nữa. Còn lúc nào và đến đâu thì ko rõ. Có lẽ quanh tết thôi

3 Likes

Đợt này chắc vẫn canh cắt hạ hàng nóng, chốt lãi 1 phần , ôm hàng tốt rồi nằm quan sát. :yum:

5 Likes

thôi tạm chốt cho yên tâm. F0 đoán mò linh tinh có ngày không về được nhà. Ăn no bánh trưng rồi ra tết tính sau :slight_smile:

5 Likes

Tui k có lãi thì là cutloss hử :rofl:

3 Likes

Về đến ngõ nằm chờ cũng dc cụ. Đừng bơi lội ngoài đảo thì đuối. :yum:

3 Likes

Tùy mức độ do mình tự đặt ra thôi, 1 phần hoặc all. Tùy loại cp hay thgian du định nắm giũ nữa mà. :slightly_smiling_face: rieng cá nhân mjnh thi chỉ biết chơi bằng tiền kg anh huong den chi tieu bthuong: no margin - no pain.

3 Likes

Nâng hạng tt là chuyện lâu dài, k 1 phát xong ngay đâu. Nhưng dòng tiền thông minh sẽ đón đầu. Vnindex khả năng sẽ đc định giá cao hơn dần dần

2 Likes

No margin vẫn đau. Hu hu đau

4 Likes

Đau vài lần rùi quen. Có mã còn lãi. Có mã lõm. Thôi thì TT còn đó, them knghiem de tiep tuc chien dau. :yum:

1 Likes

E đồng ý. Em no mg, nhưng e vẫn đau. Ai nói k đau. Là nói dối :relieved:

3 Likes

Rồi cũng quen thôi, cay chỉ làm mình khó chịu thêm, chấp nhận mất them thgian chờ vòng sau. Từ tốn chờ cơ hội thôi. :grin:

2 Likes