Tam độc!

Mã gì vậy bác?

1 Likes

Em thấy IDC cũng khá tốt để mua gom nắm giữ bác ạ.

1 Likes

Mã gì mà nghe đã thấy đau trong lòng rồi :expressionless::expressionless:

2 Likes

E thật vẫn chưa thông não. Số gì vậy chị ??

1 Likes

Không nên biết em ạ

2 Likes

Nghe như kiểu trẻ con k dc ăn thịt ■■■ vậy. Vâng nghe lời c em k tìm hiểu nó nữa :joy::joy:

1 Likes

Có xa thì mới có nhớ. Có nhớ mới biết là yêu :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Bác lại hợp gu với pic mình r đoá. Lúc bác nói e có coi chart. Đúng là anh fải xa em thật rồi :expressionless:

3 Likes

Chúc cả nhà tuần cuối của năm 2021 vui vẻ, gặp nhiều may mắn và đầu tư thành công.

4 Likes

Đầu tuần mới, sắp tết âm rồi, chúc ace hãy chọn giá đúng, an yên, mạnh khỏe.

17 Likes

Khởi đầu của tuần kết thúc năm. Chúc mn an toàn và ổn áp. Nice day. :yum:

8 Likes

Tuần cuối cùng của năm. Chúc mọi người trong pic giao dịch thắng lợi nhé :+1:

8 Likes

Mong a sẽ luôn bình an a @Rongdo007.! Chúc mọi người ngày mới thật nhiều may mắn.!

11 Likes

Chúc mọi ng ngày mới may mắn, nhiều sức khỏe ạ…

9 Likes

Chúc anh Rồng nhanh khỏe, chúc cả nhà tuần cuối cùng năm Tân Sửu sức khỏe và may mắn

6 Likes

Ồ 5chai thì hơi ít. Bên minh dc tận mấy chục chai (dầu gió xanh chuyên trị váng đầu, hoa mắt, chóng mặt, buồn nôn,…rất hữu hiệu trước các pha bẻ lái gắt trong gdoan hien nay)

6 Likes

=)) ship tui xin mấy chai nhé, dạo này khó thở quá

2 Likes

Khó thở thì cần tăng cường việc tiếp duõng khí. Cái này thì gọi ngay @ABC456 :call_me_hand:

5 Likes

Chúc cả nhà tuần giao dịch cuối năm nhiều khởi sắc và may mắn nha.

Cảm giác đau khi nhìn tài khoản đi xuống và chợt “quay đầu” thắp lên 1 chút hy vọng dễ làm xoa dịu mọi người nhưng vẫn phải luôn cảnh giác để xử lý kịp thời những cổ xấu, giúp giảm thiểu rủi ro ngắn hạn, chờ cơ hội gỡ lại. Quan trọng cần phải xác định tốt xấu ra sao để mình tránh. Hy vọng qua Tết, các anh chị gạo cội sẽ quay trở lại, Pic nhà mình sẽ lại đông vui như xưa.

33 Likes

Chúc cả nhà tuần mới thành công. Chúc a R sớm khoẻ :))

5 Likes