Tam độc!

hình ảnh

Phiên sáng nến lưỡng lữ giữa bên mua bên bán.Cần thêm phiên chiều để có tín hiệu

1 Likes

Mã anh nhắc lần trước, có giá sàn thì cứ tự tin thả 1 ít như thả con cá giống nhé

8 Likes

Dòng chứng, thép nay chạm vùng hỗ trợ trung hạn rồi, nên anh nghĩ xác suất xấu hơn chưa cao. Ai bán cứ bán, cổ tốt ta cứ túc tắc nhặt.

1. Bank
  2. BĐS: dân sinh & khu công nghiệp
16 Likes

À, đó là viên đá lạnh.
Khi ta nghịch nó xongm mệt rồi thì ném vào máy xay, cùng với ít trà xanh, đậu đỏ, rồi ta lại từ từ rót ra, cho thêm chân trâu, rau câu và topping thêm kem fresh nữa ý. Chẹp chẹp :yum:

3 Likes

Nhất định rồi a kk

Hang bat day thu tu , thu nam roi. Hom nay ve co con nao an xin cho minh biet?

5 Likes

Làm gì có mã nào được anh đâu anh ,trừ Szc a à

SZC bắt sáng nay giá sát 70 anh.
VCG cũng ổn, nhưng hàng này hơi nhiều râu nhiều ria (rút chân, thụt đầu các kiểu) nên ôm hơi mệt.

3 Likes

Ầy hiểu sai ý hết cả ý xấu trong cỗ lòng tốt của ng ta là đây mà.
Nói thiệt là tớ có ở đó. Làm 2 việc thôi rồi ra:

• Cơ cấu thanh lọc giảm để tập trung vào các mã trung, dài hạn
  • Lướt ván giảm thiểu thiệt hại
    Là 1 sự cặm cụi và cũng có chút hiệu quả. Nên mới nói với nhau biết đấy mà :hugs:
2 Likes

Vâng bác, xấu thì vẫn thủng như đợt trước thôi. Em hy vọng ko đến mức xấu đến mức đó. Nếu thủng thì cũng khá là mệt.

Cũng giống như đỉnh sinh ra để vượt thôi bác nhỉ!

1 Likes

Bat day thi phai la hang sang 2,3 cay. SZC chua toi luc cua chan day thoi.

4 Likes

Szc tốt quá bác nhỉ. Hôm trước ai liều bắt giá 65 thì ngon hơn nữa!
IDC chiều nay đóng giá xanh thì khá tốt. Có thể vào trước 1 chút lấy vị thế. Bác thấy thế nào?

2 Likes

@chunlulu said: bị đá :face_with_hand_over_mouth::stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

Vâng anh , a có nhận định gì thêm không ạ.

1 Likes

IDC mình không
SZC mình bắt 64-65 tuần trước rồi, nay gia tăng.

8 Likes

coi chart tuan SZC di. 4 tuan roi ko dong tren 74 duoc. Chart thang thi gia dang xa MA9 bao nhieu gia?

5 Likes

Thả nòng nọc chứ anh :rofl:.
Em chào anh @Meodoian , anh đưa chị @hoathachthao đi chơi hồ tây lâu về thế :relaxed:

4 Likes

Đá đó là kim cương thô nên không thể xay, cũng không thể mang ra chọi lên đầu ai đó đâu. Uổng :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Bác bắt SZC chuẩn quá. Chúc mừng bác nhé!

2 Likes