Tam độc!

tây hôm nay múc pê vê đê mạnh lắm :joy:

1 Likes

PVD ngon, case này múc đầu tư cho 2022 được. Em nó ko có mr nên sẽ đi lên bằng nội lực :smile:

4 Likes

Thị trường phục hồi, nhiều cổ phục hồi mạnh mẽ mà nó không hồi thì xác nhận hàng cùi, si…da nhé.

9 Likes

Đôi khi dính 2 trường hợp, 1 là lái phò, 2 là chưa đủ giấy thì đành nằm lại chờ tàu bác ạ. Có những con hàng nó chỉ thích quay tay mà bắt nó chạy là nó ứ chịu

11 Likes

IDC thì hết vị hẳn r í. E thấy thế. D11 MHC cũng vậy

4 Likes

E cứ nghĩ các a lái kéo 23 điểm vì sợ ngày ông công ông táo tấu lên Thiên đình tội lỗi năm qua , các anh kéo căng tay quá kk

3 Likes

Trao đổi với cụ rất hay, mình thấy mình trùng ý tưởng với cụ nhiều phết.

10 Likes

Khoai tây nó vào múc đó em, múc cho to người.

5 Likes

Yên tâm ăn tết rồi a nhỉ kk

1 Likes

Khả năng là ace yên tâm ăn tết rồi , 2021 còn có 3 ngày nữa là nghỉ tết , vui vẻ lạc quan lên ace nhé kkk , mất tiền kiếm lại được , buồn rầu tiếc nuối tự làm khổ bản thân đó.

12 Likes

Anh reo hạt từ sáng rồi, lên đây rủ anh em reo cùng, ra Tết tùy từng khóm mà ta thu hoạch.
Ai trym bé, thì ở nhà với mẹ :laughing:

12 Likes

Chỉ mong là tết này về kháo nhau là Vni lên, anh em vào chứng đi. Hàng a Q vẫn bị nhốt không cho thoát. Cách ly roài.

Kk , e reo 1 mã đang mất cả giống đây kk , chắc các a lái chưa đủ giấy

2 Likes

Giờ moi mở app xem. Suzycute đúng là top aC oi. :yum:

2 Likes

Len 40 diem, toan bank va tru. Quyet coi va HST van sang het. Hang dau co van te le. May anh lai FLC sao yeu the, danh duoc co moi cay tran hom thu sau, chac de danh luc de gom hang T3 ngay mai.

11 Likes

Một trận đánh gây bất ngờ! Đã cày ruộng, gieo hạt! Giữa muôn trùng sóng biếc, em là ai đây @Meodoian @Songda ? :star_struck::star_struck::star_struck:

67 Likes

Xin chào em, đã xuống núi. Em xuống núi là thị trường ngon rồi.

9 Likes

Mừng chị về nhà :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Chị HTT đã comeback

4 Likes

Em xuống núi theo anh mừ! Anh cầy ruộng thì em gieo hạt! :star_struck::star_struck::star_struck:

36 Likes