Tam độc!

Mừng chị HTT đã trở về.

4 Likes

Mừng chị đã xuống núi:))

5 Likes

Chào ace pic mình nhé. Hôm nay mình xuống núi đi gieo hạt cùng các anh, qua hỏi thăm sức khỏe mọi người . Xong việc mình lại đi chơi tiếp :star_struck::star_struck::star_struck:

69 Likes

òa c đã về

6 Likes
6 Likes

Em chào chị Thảo ! Mừng chị xuống núi chơi với chúng em… Cơm nước cúng ông Công ông Táo chắc cũng xong rồi thì ở lại chơi với chúng em lâu hơn ạ :))

5 Likes

Em chào chị :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

4 Likes

Gieo het chua chị, còn hạt nào cặn cặn chỉ cho bọn e với chị ơi. hehe :yum:

4 Likes

Vâng , e nghĩ ý đồ cả ạ , ép dòng đầu cơ xê dịch dòng tiền sang các mã theo ý lái

4 Likes

Em lại tưởng c gói gém hết công văn cho các táo quân rồi, giờ về nhà với tụi e :)))

5 Likes

Em còn gieo nhầm hạt giống hư…chưa biết có về bờ được không đây ạ.hiuhiu

5 Likes

Vui khi chị quay lại :nerd_face:

7 Likes

Vậy là các gương mặt ac chủ chốt đã hiện diện đủ , đợi a rồng khoẻ lại là :beer: , 2022 năm Dần ace mình cùng sát cánh

14 Likes

ui, chị về ròi này, e chào chị

5 Likes

Mất tiền: tôi mất ít, mất bạn: tôi mất nhiều, mất niềm tin: tôi mất tất cả. Chơi chứng ko chỉ 1, 2 ngày là giầu. Các bạn sẽ trải qua rất nhiều sóng gió mới đứng được vững trên TT này. Chúc ace luôn giữ cho mình 1 trái tim nóng và 1 cái đầu lạnh. Good luck to you!

86 Likes

ôi e thấy ai like em thế này, huhu, nhớ các chị quá, e khóc đây huhu

6 Likes

Mừng chị đã về. Thật sự quá sóng gió quá chị ạ.

6 Likes

Cảm ơn Chị

5 Likes

@Hanoi2021 xuất hiện đi, dặn dò gì thì dặn để còn lên xe đi nào!

15 Likes

e lại dc đổi ava xinh tươi chứ k héo mòn nữa rồi =)))) các chị k về, e ngứa tay, mua hết tiền, hnay ngồi khóc nhìn mn đi cấy này @Hanoi2021 @hoathachthao

6 Likes