Tam độc!

Chào mừng cô xuống núi trở về ạ, khôn thì sống mà bống thì chết, các anh có cho lá chuối, đậu đỏ, thịt mông cũng phải chấp nhận xin nương theo để kiếm cái bánh chưng tạm đón Tết chứ sơ sẩy nhặt ít nguyên liệu khác là mất Tết như chơi cô ạ :sneezing_face:

6 Likes

eo ơi, sao lại đi ngay chị ơi, ở lại với bọn e đi, chị đi chơi pải cho đàn em đi cùng chớ :frowning: về còn k có quà nữa chứ

5 Likes

Thôi đợi sang năm li xì lớn. :yum:

6 Likes

à chắc là chị @Hanoi2021 đòi a @Juu gọi mới chịu lên ha??? a Juu đón ng iu nè =))

5 Likes

Chào em @BerniceNguyen đáng iu,
Chào em cún béo @chunlulu vàng
Chào em Gấu Tó điệu đàng (@PgPg )
Chào em xây dựng - anh chàng kỹ sư (@ABC456 )
Hi chàng câu mỹ nhân ngư (@Youyu )
Hôm nay tớ ghé, nhớ người hỏi thăm
Gần là bạn, nhớ là thân
Bao nhiêu tình cảm, mấy lần yêu thương

Chúng mình đã cố gắng kiên trì, đã cố giữ niềm tin & niềm vui mỗi ngày, có phải chị dặn đúng ko @BerniceNguyen ? Có niềm tin sẽ có tất cả nhé :kissing_heart:

31 Likes

Các em cứ theo anh @Meodoian @Songda là kê cao gối ngủ kỹ rồi. Chị giờ hệt như HTT thôi em: rong chơi suốt ngày, vui thì ở, buồn thì đi! Cứ vậy cho đời nó vui em ạ!

30 Likes

:see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

4 Likes

2 chị đều ghé thui hả?? à chắc 2 chị đi kiếm tiền về tết lì xì cho tụi em cho bõ hả?? bọn e hnao cũng phải đàn ca múa hát cho đỡ vắng vẻ đó, huhu

8 Likes

Ola laahhh! Em chào các chị @Hoathachthao, @Hanoi2021! So much warmly :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

luôn ở nhà đợi các ac về ạ

7 Likes

Trời ơi, đây có phải là cuộc hội ngộ như trong phim kiếm hiệp ko? Em che mắt rồi. Anh cứ nhào đến ôm lấy chị đi @chung_khoan_that_de

14 Likes

em ngất lên ngất xuống mấy phiên nay c ah. C về cho e trú nhờ với ạ.

5 Likes

Chắc do chị em lúc sáng thấy anh gieo hạt nên biết là vụ mới rồi nên lên đấy . Chị em có nhắn cho em là nhớ anh lắm không ?

7 Likes

a @Vu_hung còn nhảy cầu rồi hay sao ấy, chắc anh đi bơi, :))

5 Likes

ac k có nhà là cứ ngó ra ngó vào mãi thôi.

5 Likes

tui đợi cả lì xì của c đó

4 Likes

Chịu khó ở lại dựng xong nhà trên thảo nguyên, em sẽ về! :revolving_hearts:

13 Likes

Anh @Vu_hung có chào vĩnh biệt mấy lần, nhưng chị nghĩ là có lần này sẽ có lần khác, nên vẫn ngồi yên đợi anh í.

Anh @chung_khoan_that_de đoán đúng rồi. Chị có nhắn. Nhiều là đằng khác.

Em tag cả 2 anh vào một chỗ, xem ai đó có lội từ Tô Lịch lên ko?

13 Likes

Em ơi mối tình với @Karma thế nào rùi? Có đón được rể sang nhà mình ko

6 Likes

nhảy riết thành biết bơi =))

5 Likes