Tam độc!

E chào a Rồng. Hihi hnay dù e vẫn rất xa bờ mà vui quá là vui. AC đều về rồi @Rongdo007

5 Likes

:cold_sweat: sao a lại nói thế ạ

4 Likes

Chia buồn cùng bạn và gia đình ! Hiuhiu

4 Likes

Anh đã khoẻ hơn nhiều chưa ạ?

3 Likes

Anh sắp chia tay cô Y Tá chưa ạ ? Mong a sớm khoẻ lại lắm.hiuhiu

3 Likes

Anh nói bi quan quá ! Cả nhà buồn, anh cố gắng khoẻ lên, thị trường này anh chiền đấu bao nhiêu năm với nó ! Mà con covid-19 đã là gì đâu !!!

4 Likes

Sức khoẻ a tốt hơn nhiều chưa ? Chúc a sớm chiến thắng Covi :blush:

2 Likes

A nặng , hiểu hết, @hoathachthao đúng quá e

30 Likes

E chào chị @hoathachthao , chị lướt Tây Hồ lâu quớ :upside_down_face:

2 Likes

Ồ, cảm ơn bạn @hoathachthao. Sao có thể hiểu đc ý tứ trong tên của mình thế nhỉ!

4 Likes

Em chào anh @Rongdo007 , anh đã khỏe hơn chưa ạ?

Vaccine anh đã đc tiêm ít nhất 2 mũi cũng đỡ cho anh đc phần nào đó rồi, giờ là phần nghị lực của anh, anh cứ nghe lời bác sỹ, uống thuốc đều đặn, nghỉ ngơi đúng giờ đúng giấc, kiêng những điều cần kiêng để sức khoẻ ổn định đã ! Mọi người vẫn vững tin với thị trường này và vẫn chờ ngày vui cùng anh @Rongdo007 ạh !

7 Likes

Thân chào bác Rồng. Em ngưỡng mộ bác đã lâu, xin được tá túc để trau dồi kinh sử! Chúc bác mau khỏe nhé!

5 Likes

2 chị em đi chơi lâu gớm, có người đòi nhảy sông mấy lần mà k có ai kéo nên k nhảy nữa kìa

2 Likes

A Rồng lạc quan lên. E cũng F0 nè

1 Likes

Chào người bạn già. Anh chị em về, chợ cũng ổn, nhà anh Rồng lại vui hơn Tết.

24 Likes

Em chào anh. Anh cố gắng vượt qua nhé, chúng em luôn cầu mong anh nhanh chóng khỏe mạnh trở lại.

5 Likes

Chào cả nhà :two_hearts:!

4 Likes

Anh @Rongdo007 sớm khỏe và luôn lạc quan anh nhé. Chị @hoathachthao xong công việc thì về với chúng em nhé, mấy hôm anh chị đi nhà cửa buồn heo hắt chị ạ

6 Likes

Người đi, một nửa hồn tôi mất,
Một nửa hồn tôi bỗng dại khờ.

26 Likes