Tam độc!

Anh Rồng đỡ chưa ạ, mừng anh về nhà

5 Likes

Chào mừng HTT về nhà với mọi người nhé

7 Likes

Chào a Rồng, HTT, chào cả nhà. Thấy mọi người giờ vào chém tý cho đỡ ngứa tay. Nhận xét phiên hôm nay oánh như vậy đạt 7+ điểm, đúng kỹ thuật và có kỷ luật, không dàn trải, ví dụ tập trung vào szc, ceo và l14 thì các con khác khắc tự hồi, cuối phiên có mấy cú bồi chất lượng của trụ, ngoài ra bank leo giá rất hay, TT hồi có kỷ luật vẫn thích hơn là cứ ào ào chụp giật.

27 Likes

Gió theo lối gió, mây đường mây,
Dòng nước buồn thiu, hoa bắp lay…
Thuyền ai đậu bến sông trăng đó,
Có chở trăng về kịp tối nay?
Vẫn chờ anh chị trở về, cả nhà lại í ới phát cơm tró hí hí hí

9 Likes
20 Likes

xin chia buồn cùng bác ạ

3 Likes

chào mừng cô đã về ạ ^^

3 Likes

Chào anh Rồng, mong anh khỏe, sớm trở lại.

11 Likes

Xin gửi một lời chia buồn sâu sắc tới bạn và gia đình, nhìn avatar cũng hiểu đc bạn có chuyện buồn.

7 Likes

Cố lên a ơi , dù có là ngày mai đen tối k ai biết trước , nhưng tận hưởng hiện tại hạnh phúc vui vẻ đã a ah.Dù ra sao tinh thần luôn chiến đấu k buông xuôi a nhé.

10 Likes

Ngọc ngà kim cương nhặt đón chị về :slight_smile:

3 Likes

Chúc anh Rồng sớm khoẻ bệnh

1 Likes

Còn thở là còn gỡ, cũng như còn sức là còn chiến đấu. Em chúc anh Rồng may mắn, vững tin chiến thắng covid anh nhé! @Rongdo007

3 Likes

33 Likes

Thép dã tôi thế đấy

7 Likes

Pic thiếu anh mèo đúng là tổn thất lớn ạ, có anh mèo thì ko bao giờ thiếu tiếng cười :joy: :rofl: :star_struck:

6 Likes

Cô với cô Thảo lên núi hỏi vợ cho cháu mà cháu đứng ngóng mãi chẳng thấy về :sneezing_face: nay thị trường xanh tím mạnh, cô chú cùng sum họp mà sao không khí lại trầm lắng đến thế :persevere:

4 Likes

Bài hát hay mà buồn quá c ơi. Ngày xưa e cũng thích hoa thạch thảo lắm,nhưng hình như cuộc sống dập vùi nên những sở thích đã bị lãng quên

3 Likes

Bác @Rongdo007 cố lên nhé…chúc bác mau khỏe để bà con nhỏ lẻ cả nhà vui ạ…

44 Likes

Bác rồng khỏe lại rồi hả, mod suzy hay hỏi thăm bác lắm đấy :grinning_face_with_smiling_eyes:

21 Likes