Tam độc!

Chúc bác Rồng chóng khỏe, tinh thần vui vẻ lạc quan nha bác, bà con mong bác trở lại lắm đấy

2 Likes

Anh @Meodoian laf cây hài hả anh kaka

4 Likes

Bác R ơi cho e hỏi là ROS tầm này giữ được k ạ? E âm 30% rồi ạ.

3 Likes

Em chúc bác mau khỏe lại !!!.. Về ăn tết với bà con bác nhé!

3 Likes

Chia buồn cùng gia đình bác nhé!

3 Likes

cảm ơn chị nhiều ạ^^

3 Likes

Cảm ơn lời chia buồn của các a chị e trên diễn đàn. E xin chân thành cảm ơn nhé. Mạng là ảo mà tình cảm là thật. Mong là trong lúc a Rồng ốm e cũng góp đc 1 phần để pic thêm nhộn nhịp. Chúc gia đình ta luôn thắng lợi dù csong luôn có 2 mặt vui buồn khác nhau nhưng e tin ae ở trong pic mình luôn mạnh mẽ

40 Likes

Chia buồn với em và gia đình :frowning:

4 Likes

Xin gửi lời chia buồn tới gia đình bác

5 Likes

Có 1 người gửi lời cho em: Trên đường ta đi, nếu chỉ biết nhìn xuống đất để tránh chướng ngại vật thì sẽ ko biết bầu trời bao la rộng lớn đến nhường nào. Có thất bại thì mới có thành công. Good luck to you!

42 Likes

Dậy sớm thế . Dậy sớm để thành công hả ?

10 Likes

Tui làm bồ câu đưa thư thui mừ. Làm giề mà căng thế bạn hiền! :star_struck::star_struck::star_struck:

20 Likes

E cảm ơn chị và người gửi lời đến e nhé :+1::+1::+1:

8 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck:

10 Likes

:smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Dạ chị , e hiểu rồi ạ.

6 Likes

Morning cả nhà!
Chúc mọi người ngày mới tươi đẹp :sunrise:

image

8 Likes

Chúc cả nhà ngày mới gặp nhiều may mắn và đầu tư thành công. Chúc a rong sẽ mau hồi phục sức khỏe.

8 Likes

Ngày mới em chúc Anh thật nhiều sức khoẻ, chúc A mau khoẻ ạ. Tĩnh dưỡng ăn uống bồi bổ mau khoẻ Anh nhé.

10 Likes

Chúc cả nhà ngày mới may mắn và giao dịch thành công​:cherry_blossom::cherry_blossom::cherry_blossom:

9 Likes