Tam độc!

Em cảm ơn bác. Chúc bác mau khỏe nhé!

7 Likes

Nice day cả nhà, chúc ngày mới bông hoa tím nở rộ

7 Likes

@Rongdo007 anh ơi, Tết đang đến gần rồi, em mong anh lạc quan để sớm bình phục còn về nhà đón Tết.

Bờ vai ơi đừng quá nghiêng nghiêng
đánh rơi buổi chiều thơm ngát…

:rose::heart::cherry_blossom::four_leaf_clover:

22 Likes

Chúc anh Rồng nhanh khỏe, chúc cả nhà ngày mới an lành và hanh thông

6 Likes

Em chào cả nhà ạ, chúc cả nhà ngày mới vui vẻ và may mắn. Chúc anh Rồng mau khỏe lại để ăn tết ạ

5 Likes

Mong anh Rồng chóng khỏi để đón tết, giữ sức khỏe anh nhé. Chúc anh, chị Thảo và các anh chị tuần mới giao dịch thuận lợi.

4 Likes

Ngày mới an lành và may mắn nha cả nhà. Gửi mọi người tham khảo thống kê dòng tiền thời gian gần đây nhé

25 Likes

Mừng anh Rong, chị HTT về nhà cho không khí vui vẻ hơn :slight_smile:

6 Likes

A mau hồi nãy phục sức khoẻ a @Rongdo007 nhé.! Ngày mới thật nhiều may mắn mọi đến với mọi người.!

5 Likes

Em chào cả nhà ạ, chúc cả nhà những ngày cuối năm an yên, Chúc a Rồng sức khỏe chuyển biến tốt.

5 Likes

Chúc Bác @Rongdo007 mau khỏe và chúc các bạn ngày giao dịch thuận lợi nhé!

4 Likes

máy bay manh nha tím roài =))

3 Likes

Không vội được đâu ạ :smiley:

3 Likes

=)) e thấy nó tím rồi lại tụt ròi =)), chắc dc 1s

2 Likes

Nay lệnh nhỏ quá, em thấy hơi phiêu phiêu :smiley:

2 Likes

Hoa hồng nay đánh kinh quá,say sóng

2 Likes

Có lẽ rằng, một lúc nào đó. Chúng ta sẽ hiểu được rằng Vni sẽ không để lại ai ở lại phía sau. Có chăng là vì chúng ta lựa chọn việc đứng lại, hoặc tạm dừng lại, hoặc đi chậm lại mà thôi. Chúc các bạn luôn lựa chọn cho mình một phương pháp đầu tư phù hợp. Mình thì lựa chọn phương pháp mua gom dần và nắm giữ, ít nhất là tại thời điểm này.

20 Likes

Ae nào vào KBC MBB LPB theo mình thì có ăn r nhé. Chốt lãi tnao tùy ae. T+3 hay lâu hơn mình tin cũng có ăn. Biết đủ là hạnh phúc ^^

17 Likes

Bank nay xanh thiệt :+1:

5 Likes

Bank BDS và BDS KCN đều mạnh mẽ. BDS KCN cũng sẽ dẫn sóng 2022 ^^

11 Likes