Tam độc!

HHV có tin gì xấu mà rơi kinh thế các bác?

Có thể sau khi chuyển sàn xong đã end game :slight_smile:

2 Likes

Những chuyện bên lề có thể ảnh hưởng ngắn hạn đến tâm lí. Dù sao trời âu có tên bay, đạn lạc thì hiện tại vn vẫn ổn định. Nếu khó khăn quá hãy để lại giấy cho a lái. Chờ đợi xu thế mới, khi cả thể giới bất ổn, vn an bình người ta sẽ tự tìm đến từ khắp nơi. Hạ tỉ trọng chơi an toàn, tin vào đất nước hòa bình, phát triển.

26 Likes

HHV mới ra tin sáng nay lãi vượt kế hoạch đặt ra. doanh thu gần 2k tỉ, lợi nhuận ước tính 300 tỉ. chắc đè để gom bác ạ

3 Likes

Tết này nếu có time rảnh , mọi người xem bộ phim này nhé.Tuyệt vời lắm.[HD] Phim cuộc đời đức Phật Thích Ca (Buddha) - Tập 1 - Thiền & Đạo | Trí Tuệ và Từ Bi

21 Likes

Thường tin LN ra là để bán rồi, vì nội bộ họ có số liệu trước, đến khi chính thức đăng báo thì đã xong rồi. Việc lãi vượt Kế hoạch đã thấy từ Quý 3, sau đó BLĐ thống nhất gia tăng kế hoạch thêm cho Quý 4, và đương nhiên họ … chắc chắn sẽ đạt.

6 Likes

KBC hiện tại cần 1 cây bull mạnh thì chart khả năng sẽ đẹp được. K thì cản 57 khá cứng ae cân nhắc

10 Likes

ồ hoan hỉ bác quá, e từng xem dc vài tập, diễn viên chính đẹp :slightly_smiling_face:

4 Likes

Đồng tình với bác. Thị trường này không phải dành cho những người tâm lý chưa vững vàng. Nếu chưa vững, nên nghỉ ngơi tránh bị thiệt hại nặng nề, lại bị tác động xấu hơn nữa về mặt tâm lý. Đi chậm một chút cũng được, nhưng an toàn.

10 Likes

bác nói câu cuối hay quá…cảm ơn bác ạ

2 Likes

Cảm ơn bạn nhé!

1 Likes

Nam Mô Bổn Sư Thích Ca Mâu Ni Phật
Nam Mô A Di Đà Phật.
Cuộc Đời Của Sư Bà Hải Triều Âm Đã Dùng Giới Luật Của Phật Đề Ra Làm Thầy.
Sư Bà Hải Triều Âm Đã Viên Tịch Năm 2013, Đương thời lúc tại thế Sư Bà Giảng Kinh Rất Hay Và Dễ Hiều, Khi Nghe Sư Bà Giảng Mà Nhận Ra Được Chân Lý Thì Hành Theo Những Gì Sư Bà Hải Triều Âm Giảng Quả Thật Rất Hiệu Quả Và Nhanh Nhận Ra Được Tiến Trình Giác Ngộ!!! Tuần Thất Xuất Hiện Hào Quang Vĩ Đại Của Một Bậc Chân Tu Thời Hiện Đại.

• Ngày vía Đức Văn Thù Sư Lợi Bồ Tát, mùng 4 tháng 4 năm Quý Tỵ nhằm ngày 13 tháng 5 năm 2013 cũng là kỷ niệm 60 năm xuất gia của sư trưởng Hải Triều Âm, một vầng hào quang rực rỡ xuất hiện trên đỉnh tháp khoảng từ 8h sáng đến 12h trưa.
    Sư Bà Đã Để Lại Cho Chúng Ta Một Minh Chứng Của Cảnh Giới Phật Đạo!!!

hình ảnh
    hình ảnh
5 Likes

Hoan hỉ hoan hỉ

2 Likes

sáng e thấy vẫn 97, =)) chúc mừng bác, =))

2 Likes

Bộ phim hay. Xem nhiều lần để ngẫm.

Mừng anh trở lại. Giữ gìn sức khoẻ thật cẩn thận anh nhé!

1 Likes

Cút về bãi vàng nổi của mày đi. Tao chửi từ đầu thì giờ vẫn chửi nhé.

8 Likes

Hàng ghẻ lở hắc lào à

1 Likes

Có anh chị em nào còn giữ KHG LCG cho mình tư vấn với :frowning: âm nặng quá :frowning:

12 Likes

LCG chắc Pic mình cũng còn nhiều anh chị giữ, hiện tại vẫn đang mò đáy, nhưng cũng đã vào vùng quá bán nên cố gắng chờ hồi lên cắt cũng không muộn, cổ nào gãy trend thì sẽ cần phải tích lũy tính bằng tuần mới có thể quay lại xu hướng tăng. Ai chán thì cũng đã bán rồi, nên nếu bạn vẫn giữ thì kiên nhẫn thêm 1 chút nữa nhé.

KHG thì cũng đang đi dọc theo band dưới của BB, tương tự LCG cũng vào vùng quá bán rồi. Có thể trade T0 để giảm giá vốn vào 2 phiên cuối tuần, vì nay đã vượt khỏi đường band thì xu hướng sẽ tăng trở lại (hồi kỹ thuật).

30 Likes