Tam độc!

Cường Tín Lộc Phát ăn đậm bank rồi nhỉ. Không thể nghĩ là thằng Liên Việt và thằng Bản Việt lại hút hồn bọn ngoại đến thế.

10 Likes

e chào cả nhà, k có gì thay đổi là 25 Tết rồi… chúc mọi ng ngày mới an lành ạ… anh ĐP hnay nhiệt tình tâm hự quá =))

4 Likes

A cứ lắm mồm là tt có biến.

6 Likes

thế hả a @@ a có thể chia sẻ là biến ai cũng sợ, hay là biến ai cũng mong không… lại hồi hộp rồi :relaxed:

4 Likes

T+N rồi chứ ko phải t+3. Áp lự thằng đầu jun cũng khá lớn. VN có nghị quyết của QH cả TT cũng ra rồi. Lái QG ko đc cưỡng. Cá mập phải theo thôi.

9 Likes

E chào anh @dongphi , a @chung_khoan_that_de , chào mọi người, chúc ngày gd thuận lợi.
Mừng anh @dongphi khỏi vú háng, còn đợi anh @Rong mau khỏe về tết đoàn viên :grinning:
E nhớ k nhầm, a @dongphi mở pic ngày mới là ngày đó xôm lắm :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Mình là người thứ 2. Nhưng hy vọng ko xấu. Sóng Bank và sóng trụ mới bắt đầu. Nó thể hiện tay to vào cuộc. Nhỏ lẻ thì cứ nhìn vào pen và mid thì biết.

11 Likes

vậy tết a ĐP xông nhà đi ha =))

5 Likes

hn bớt bận r hả a :slightly_smiling_face:

5 Likes

Nguy hiểm lắm, búa rừu dư luận ảo áp lực lắm. Mới xin đc chân bảo vệ nên tết trực đúng đêm 29 (30al)

8 Likes

hehe, a cứ khéo đùa.

3 Likes

Ko đùa đâu, làm nghề bv mà. Thu nhập thấp quá nên có kèm buôn bán chút chút. Có time nhàn rỗi hay đọc báo, nên lạc vào món chiên chứng mà bị nghiền mất òi.

7 Likes

dạ, nghề nào cũng cao quý cả… hi…miễn là chơi chứng có lãi…là giỏi rồi ạ, hehe

4 Likes

Chúc anh @Rongdo007 ngày mới nhiều sức khỏe để thịt con Covid nhanh lấy lại phong độ và về với đàn em thơ :smiley: Chúc cả nhà may mắn và an nhiên nhé :four_leaf_clover:

5 Likes

Em chào cả nhà, còn 2 hôm nữa là nghỉ Tết rồi chúc cả nhà 2 ngày cuối cùng thuận lợi :slight_smile:

3 Likes

May hơn khôn, 3 tháng chơi lại x2 tài khoản, vừa mất mớ tướng cú rút phích lịch sử, may là vẫn còn lãi.

11 Likes

Bác “dongphi” là “Dolphin” nghĩa là “Cá heo” bác nhỉ?
Giống như Avatar của bác ấy.

Mọi người hay gọi bác là “Động Phỉ”.
Có bạn còn gọi bác là “Đóng Phí”.

Hi. Hi. Tên nick của bác nhiều nghĩa quá.

Cuối năm chúc bác sức khỏe, nhiều may mắn ạ.

8 Likes

e thì lại nhớ đến bác ấy là " Đông Phi" nghe cứ như tên nhân vật trong phim TQ cổ trang ý =)) tiếng việt rất phong phú mà, keke

3 Likes

Em hâm mộ anh quá anh Rồng ơi

Một phát hiện rất chuẩn, chuẩn ko cần chỉnh. Nick ban đầu là Đóng học Phí nhưng ngầm rất nhiều nghĩa trong đó. Chọn avatar cũng nghĩ tới ý này. Làm sao đổi cá heo thành cá nhà táng đc nhỉ.

8 Likes