Tam độc!

Hôm qua thì không nhặt đi còn chờ gì nữa :)) 31.6 là quá đẹp rồi :grin:

2 Likes

Hôm qua e nhặt 1 ít định hôm nay nhắt tiếp thì lại có việc bận nên ko vào đc :sweat:

1 Likes

Tư duy ngược. 2 ngày tới cầu thấp cung cũng chả còn. Nhưng có cầu của quỹ ngoại nên khẳng đinnh vẫn xanh. Với dòng BDS khả náng trước mắt là vẫn e ngại bắt đáy chờ ra tết mới múc mạnh

1 Likes

Ơ, đồng chí bỗng nhiên xông ra “hô hào”, làm tôi giật mình quá :sweat_smile:
Ở đây toàn các anh chị em nói chiện nhẹ nhàng, phân tích kỹ lưỡng, chứ ko có bà con nào hô hào kiểu Đồng bào chú ý thế đâu nhé :roll_eyes:

5 Likes

Mong anh chị em cho lời khuyên về Ros. Em đang âm quá r!

3 Likes

Nó thể hiện lạm phát tới càng nhanh, tiền tìm nơi trú ẩn bằng cp cũng là bt, cp đất lại có cơ. rút tiền sx càng làm càng lỗ sắp tới cũng nên.

6 Likes

Nếu không nhầm thì ngày xưa tầm này xảy ra trường hợp các công ty mua cp của nhau, nó gọi là sở hữu chéo, chắc lại sắp có văn bản hạn chế việc này. bổn cũ soạn lại. E rằng ck sắp có cơn điên. Muốn nghỉ nhưng tt không cho nghỉ cũng nên. Chống mắt xem thử sao nào.

13 Likes

Tầm này rồi thì cầm đi, đừng bán mọi giá, cố gắng nhìn nhịp mà lướt sóng, nó sẽ là con có sóng vì lượng giao dịch sẽ rất khủng. Miễn đừng lướt ngược mà trượt sóng hỏng hết bánh kẹo.

9 Likes

Mình bị ong sủ hậu covid mất rồi. Có vẻ như mất phương hướng. Giờ này mọi khi rôm rả lắm, nay như mơ ngủ cả vậy. Chào bà con nhé, ngày mới tràn đầy năng lượng nào.

19 Likes

Cái anh ABC gì đó sống ở bển đâu nhỉ? Hôm nay im ắng quá, sao phải để thế hệ 5x quẩy thế này?

10 Likes

Chúc a @dongphi và cả nhà ngày mới giao dịch thành công ! Tình hình bệnh của a thế nào rồi ạ ?

4 Likes

Cám ơn, nhờ trời nên khỏi đc 5,6 hôm nay rồi. pcr không phát hiện đc con nào. Đúng là có tiêm đủ có khác, và ko có bện nền nữa, chỉ như cúm mùa thôi.

15 Likes

Các anh chị chú ý: Nhiều DN báo lãi do mua cp sở hữu chéo của nhau đợt vừa rồi bị đẩy giá khá cao. Đọc BCTC chú ý kẻo nhầm, sang Q1 là lại bc teo huyền tèo đấy. Nhưng nếu có lạm phát, thì tiền các DN ko biết làm gì, sẽ mua cp của nhau hy vọng cty đó sẽ làm ăn tốt và có cổ tức. Cách nay trên 10 năm đã xảy ra các trường hợp này. Cp tăng phi mã.

21 Likes

Em cảm ơn anh! Chúc sức khoẻ anh!

4 Likes

Vâng, thế thì mừng quá rồi. Chúc mừng a và gia đình. Hi vọng a Rồng cũng sớm chia tay em cô vít…

4 Likes

Chào mọi người . Chỉ còn 2 ngày nữa là chúng ta ăn Tết cùng ngừoi thân rồi . Các anh chắc lấy 10 cũng lì xì 2-3 cho anh em ăn Tết . Anh @dongphi nay hết bệnh rồi thì Tết này càng vui . Chúc cho anh @Rongdo007 về sớm ăn Tết .
Anh @dongphi nay chú ý xem BDS nhé . Mở quà sau Tết ấy :heart_eyes:

18 Likes

Chào bác @dongphi, chúc bác ngày mới an lành nhé!

3 Likes

Mong a sẽ mau hồi phục sức khỏe a @Rongdo007 nhé.! Chúc mọi người ngày mới thật nhiều may mắn.

4 Likes

Giờ mới đọc, có thể đấy, nhưng cái hiệu ứng của thằng bank lãi tỷ đô la nó hút hồn bọn nước ngoài đấy.

5 Likes

@nguoiquelua quê ở Vạn Phúc à? Mình nhiều bạn ở đó.

4 Likes