Tam độc!

ôi đang bê bát phở vào chào anh chị em thì đúng đoạn cơm tró khó nuốt. Mà nấu rau mùng tơi tra dầu ăn hả? Kì nhỉ … Ngày mới may mắn nhé anh chị em nhà mình! :four_leaf_clover:

6 Likes

Vào chủ đề chính nhé , Nay Vờ Ni ổn , ace nào mất lãi âm gốc ra năm làm lại , sắp tết rồi vui lên đừng nghĩ về việc ngày hôm qua nữa :beer::beer::beer:

22 Likes

ầy, mồng tơi xào tỏi là hơi ngon đó, tất nhiên cần dầu, hehe, hnao thử xào nhé

5 Likes

ừ nhỉ, mình quên cái món xào tỏi hahaa. Mong Vở nờ i và CP trong list của chúng ta đều ổn và thăng hạng.

5 Likes

mời các bác

4 Likes

Hôm nay mọi người chú í LPB nhé. Khả năng sẽ có điểm mua hoặc gia tăng cho ace chưa có hàng

16 Likes

Ngược hay xuôi hãy để thời gian trả lời.

E giờ chỉ mong thoát đc họ nhà QC :((

4 Likes

Điểm vào khoảng nào hả anh?

1 Likes

Đồng chí có tật nên giật mình à? Chắc hay đi hô hào lùa gà nên nghĩ ai cũng vậy. Tôi có hô hào ai đâu? Thấy mọi người hò nhau vào hàng sớm quá nên cảnh báo rất nhẹ nhàng mà.

FCN có tin gì mà nằm sàn liên tục thế các Bác, thất vọng toàn tập

3 Likes

Nàng Hoa Hậu Việt trong thời gian nghỉ ngơi thấy anh em vất vả nên giờ mới xuống phụ anh em. Phụ nhiệt tình

3 Likes

lcg như kiểu k còn hàng để xả nữa ý, hồi đi nèo… =))

2 Likes

Hay quá bác

1 Likes

Cám ơn bác e đang chờ điểm vào lpb mà tây múc dữ qá

2 Likes

Hihi. Em ở Thái Bình quê lúa a ạ. Cảm giác hôm nay bác @dongphi sẽ dẫn dắt pic mình ý ạ…rất sôi nổi

3 Likes

cái gap to quá, e sợ…hic

5 Likes

Phải hiểu gap là thế nào mới k sợ. Có những gap cần lấp, có những lap sẽ k lấp. Trường hợp của LPB tôi tin gap này khó lấp

5 Likes

Cầm hàng a C khó thở quá :grinning:

5 Likes

Đợi chờ điểm vào bác ạ :joy:

3 Likes