Tam độc!

thập tử nhất sinh luôn rồi bác ơi. mà tầm này e là cố đấm ăn xôi, chả buồn cắt lỗ nữa

4 Likes

K hiểu sao ae vẫn thích chơi hàng a Q nhỉ. Trên tt đầy hàng kiếm đc tiền. Hàng A7, banks, bds kcn. Tư tưởng giàu nhanh là dễ oẳng trong ttck ae nhé. Giàu bền vững đi ae ơi

8 Likes

Dầu khí và khu công nghiệp sẽ tăng bền bỉ đấy.

5 Likes

Lỗ nhiều nên khó xử lý.mà cầm bị bò tùng xẻo.thành cổ đông trung thành rồi :smiley:

3 Likes

Đến giờ đạp

2 Likes

e giờ nửa muốn bán nửa không. Liệu chày cối chờ đợi có thấy mùa xuân về :))))

4 Likes

Lpb bọn nn hết room nên yếu luôn, ko biết lực bắt của nội sao đây.

6 Likes

Thôi đến tầm này kệ thôi e.đi mua đào quất đón xuân :grinning:

4 Likes

Em sẽ nhắm mắt, mù có chọn lọc :)))

10 Likes

Ai theo a Rồng PVD h cũng ấm lòng ngày tết r ae nhỉ. LPB đang phá cản cơ hội lên tàu nếu quan sát đẹp.

9 Likes

Mình cũng nghĩ giống anh @Dongphi bạn nhé.
Cầm Ros phải lỳ. :wink:
Mình hay nghĩ thêm về những yếu tố tiềm năng như bđs, máy bay, du lịch, resort … của nó khi phục hồi cho lạc quan.
Chúc bạn may mắn!

6 Likes

Bơ này. Sao hnay đi chả gọi j thế. Làm a dạy muộn, bị anh @dongphi nhắc nhở kiểm điểm kìa :sweat_smile:
Ps: em hô lcg lên đi, lên đi :point_up_2::point_up_2::point_up_2:

4 Likes

:pray: :pray:

2 Likes

Dạ anh :grin: em xin kiểm điểm lỗi của bạn kia ko gọi em dậy đấy ạ :sweat_smile:

3 Likes

Cám ơn bạn nha!

4 Likes

Bác cũng bị hậu covid đau đầu mệt mọi ah?
Thường ngày bác có hay uống chanh ko đường ko? Có thể vắt vào nc khoáng có gas cũng ok lắm bác à

3 Likes

Thấy đầu váng vất khó chịu, ngủ thì li bì luôn, trước chỉ ngủ gần 4 tiếng mỗi ngày, giờ ngủ 8_10 tiếng

5 Likes

a xem, biết đâu bác gái nhà a có bầu, nghén ngủ hộ vợ k ạ :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

6 Likes

:rofl: vậy cũng nghĩ ra tới luôn rồi à. Anh nghĩ bác ý hậu covid thật mà.

Nhưng ý nghĩ của em thì đáng iu quá! :smiling_face_with_three_hearts:

Thế có cần anh hộ j nữa hôn? :grin:

4 Likes

e chỉ góp 1 góc nhìn thôi, có hiện tượng đó mà.
còn anh, e thấy siêu thị đang sale nhiều, xem có sale băng dính k, chắc pải tặng a 1 cuộn.

3 Likes