Tam độc!

Do nhu cầu cơ thể cần phục hồi và nhất là sau 1 tgian nồng độ oxy thấp làm cho cơ quan đoàn thể cũng ảnh hưởng thôi anh.
Em nghĩ cứ tinh thần thoải mái nhẹ nhàng sẽ ổn dần nhanh thôi ạ.
Công thức chanh ko đường, kết hợp với vận động đi bộ nhẹ nhàng, tăng dần theo thể trạng cực kì hiệu quả. Anh cũng nên tạm ngưng hoặc giảm các chất kích thích.
Áp dụng nó lâu từ 2 tuần trở lên, em bảo đảm chỉ số anh ngon ăn đứt index. Tiếp tục khi bình thường thì tím luôn ạ :+1:

6 Likes

Thôi tiết kiệm tiền băng dính dành cho tật táy máy của em đi nhé. Anh thấy mình dính chặt ních, còn chưa biết gỡ dc ko đây này :grin:

2 Likes

dính cái mồm a vào í, đúng là lầy lội :zipper_mouth_face: :zipper_mouth_face: :zipper_mouth_face:

3 Likes

Em thích bắt trend này, thay khẩu trang bằng băng dính cũng hay đấy. :mask::kissing_heart::laughing:

image

Ps: có thấy chị @Hanoi2021 vừa nhắc là hãy Tình như Chocopie ko :stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Những ngày lên núi, cháu em rất nhớ chú anh Dongphi bên cạnh các em.
Biết chú anh khoẻ dần là rất vui mừng. Sẽ sớm phục hồi ạ. Cơ thể tự tạo cho mình cơ chế bảo vệ. Ăn nhiều hơn & ngủ nhiều hơn. Khi khoẻ hẳn rồi thì chú anh đi kiểm tra phổi hậu covid nhé ạ.

10 Likes

Yêu các em! Luôn cà khịa y hệt chị!

8 Likes

Ngày xuân xuống núi cho Long Phụng sum vầy nha chị :wink:

4 Likes

a với Lu mới dủ nhau ở bệnh viện tâm thần ra đó chị =)) đừng để ý ha.

4 Likes

Dự trend đeo bao vẫn bầu_ Bạn gái báo tin vui thì mở cửa hàng ốc kinh đoanh được bác

3 Likes

Ngay từ đầu đã đc cháu em động viên nên chỉ bị hành có 1 ngày thôi, sau đó xông họng xông cơ thể và uống thuốc đông y trị cúm bình thường thì ko bị ho và tắc mũi nữa, còn mất vị giác và khứu giác thì 4 ngày sau mới có lại. Giờ chú anh bình thường rồi, nhớ thơ cửa em cháu quá.

11 Likes

Có bác nào theo dõi PLC ko Ah? Sao nó cắm dữ vậy ạ? Em đang tính bắt

2 Likes

c ơi c sắm tết xong rồi ạ?

3 Likes

Chuyện gì đang xảy ra vậy? lại lau sàn

3 Likes

máy bay và cháy rừng amadon có vẻ trung thành vận tốc 5cm/s…

3 Likes

Điểm vào lpb bác nhỉ

2 Likes

Chiều nay đạp ghê quá, tết này không nhứt mà là nhức

3 Likes

Mình cũng vừa gia tăng giá xanh nhẹ ae nhé. Khả năng thế là đủ hàng để ra tết đánh r

2 Likes

Em mong anh chóng khỏe. Anh có khỏe em mới vui!

19 Likes

Nếu khó khăn quá, hãy để lại giấy nghỉ ngơi thôi. Chờ điểm cân bằng thị trường, ai bán ai mua. Sẽ khó khăn trước mắt, quyết định là của mỗi người. Nghỉ ngơi sau khi cày xong, nghĩ xem gieo hạt giống gì

19 Likes

Mặt trời đã lặn, chưa dừng được,

Lữ khách trên đường nước mắt rơi. :thinking:

20 Likes