Tam độc!

A a a
Không chơi nhắc bài :sweat_smile:

7 Likes

Anh là chị e đi chơi là anh cg đi lun nhé. Nay c về cái hết bận ngay. Em biết rùi đó nhé

8 Likes

E biết mã này rồi. Mã dành cho trai chưa vợ. Hihi

7 Likes

Lần tường đi đánh răng mãi nghe chừng không ổn đâu anh. :joy::joy:

6 Likes

Nghiện còn ngại nhá

6 Likes

Á chị bảo vợ ai gọi tìm ạ. Sao em chả dc bé Bơ @BerniceNguyen goi bao h ý, hức.
Chả như @Chunlulu toàn dc cô giáo ưu tiên gọi phát biểu rồi thưởng cứ chùn chụt. Rõ gato!

7 Likes

Chào người lạ phương xa
Ngày kia ghé đến nhà
Anh R thời đi vắng
Trẻ con chả rót trà…!!!

Em biết anh là bạn đến chơi
Thăm nhà gia chủ mấy lần rồi
Cứ đến rồi đi trong nháy mắt
Nên đàn em nhỏ chẳng biết thôi!

Anh R đang ốm phải nghỉ ngơi
Nên gian nhà nhỏ vắng tiếng cười
Đám trẻ vui chơi thời tinh nghịch
Vừa mới đọc xong tưởng địch sang.

Gắn cờ vi phạm lỗi em ơi,
ABC ới, lại cất lời (@ABC456 )
Xin lỗi anh xong là thắng lợi
Anh thời chớ để giận hết hơi!

Tam độc nơi đây ko sân si
Thế nên cũng chẳng để bụng gì
Anh đến với tâm mong cảnh báo
Các em vui vẻ cứ đón chào!

Nhà ko có chủ mới, khách tới cứ ghé chơi nhé anh. Mang tâm thiện đến thì cũng giữ tâm thiện để hiểu lẫn nhau…

24 Likes

Ayda… sao chị đi lên núi, các em ở nhà cũng tu sao? Khi tu thì có thể chọn song tu @BerniceNguyen ạ. Để c vừa về em rể đã mắng vốn em với chị rồi đây :rofl::rofl::rofl:

10 Likes

:pray::pray::pray: sư phụ.

5 Likes

Chị xử song tu kiểu đó lại tòi ra …:grin:

7 Likes

Hôm nay công khai rồi nhỉ? Chụt chụt @chunlulu cơ đấy!

12 Likes

Anh í chê em đó c ah. Htrc còn bóng gió đòi đi tìm cô làm bánh nữa. Chị về rồi thì chị làm chủ cho e đi. Chị cho tiền đi mua áo mới váy đẹp. Em k sợ ế nữa đâu :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes

E ngất rùi. :yum:

8 Likes

Ơ dạ, gì cơ ạ
Em đang say sóng ngơ ngơ :joy:

5 Likes

Ôi c ơi. Đôi này giờ k kiểu x2,3 tk nữa đâu. Bảo ăn thua j cơ. E mang sách đi học mà còn chưa tiếp nhận đệ tử c ah. C thấy k. Các em tự học nhanh lắm :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Vừa đi ra làm 1 tý , quay vào đã mấy trang thơ! Rap Việt, thơ rồi lại tranh em nhỉ?

13 Likes

Bè thả trôi sông, giờ mới vớt đc cô ạ, khổ nhắm :rofl:

5 Likes

Kiểu này đôi này sắp bắt mã 910 đến nơi… Mùa đông sang năm break đỉnh, x2 x3 lẹ quá

7 Likes

Xin phep may ac e đi ngụ sớm tí để đem nay mơ dc chụt chụt nhiều thêm tí (nhắc đến ngụ lại nhớ ong anh, thoi hok có aH e chúc 2 chị tí ngụ ngon). :yum:

6 Likes

Thơ ca, nhạc, họa & thiền là thứ khiến cho tâm tĩnh lặng, trong trẻo và cảm nhận được Peace - Love - Joy trong cuộc sống!

10 Likes