Tam độc!

E nhin nhầm tranh rồi. Lu ơi làm thơ đi. Để tui luận mã :star_struck::star_struck:

3 Likes

Vớt bèo ở duoi ao sâu
Gái xinh cho hỏi có nguoi yeu chua
Trẻ nguoi dep nết xin thưa
Em còn khờ dại nên chưa có ji. :yum:

19 Likes

ghép chữ cái đầu nhé

9 Likes

Chụt chụt :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

7 Likes

Thế tấm chiếu mới làm sao giờ?? Thả trôi sông chưa?? Của để dành lấy vợ có khác. Kin thiệt

5 Likes

Nhìn tranh của chị là e đoán ngay mã lấy vợ :heart_eyes:

8 Likes

Vì mã lấy vợ nên iem hông có :hugs:

9 Likes

Úi, mình đag phê, ngất trên cành quất r, hok biết chi mô. :crazy_face:

6 Likes

Htrc nó về 66 tui k tiễn. Giờ có em của để dành chị cho các c đợt trc. Lại cùng ngành. Huhu. Tui khổ tâm quá. Chả lẽ cutloss

6 Likes

Trc là để lậy vợ. Giờ là để chị em tớ đi tìm phi công nhá :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

7 Likes

Giờ tùy nghi mà, nó hay lanh quanh đó. Mình thì chặt đôi thả sông 1 nửa r :grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes

@chunlulu tặng nàng gấu @PgPg chùm trứng … là lá la … ra sản phẩm :face_with_hand_over_mouth::stuck_out_tongue_closed_eyes::rofl:

8 Likes

vậy nên tìm phi công nào có :airplane: ha

8 Likes

Đó nhắc đến hoàng tử là bạch tuyết lấp ló ngoài cửa rùi các ce ơi. E chào công túa nha

7 Likes

Lang thang trên phố đêm dài
Bỗng nghe trong gió tiếng ai kêu mình
Mở ra thì bất thình lình
Chị mình vừa gọi để rinh mã về…

@PgPg đối lại đề nghị của ng iu Gấu Tó nhé: Mã hiếm là mã độc mà mã có độc thì ko hiếm. Một rổ thì dễ kiếm nhưng một mã mãi không bao giờ lỗ thì pic mình @chunlulu rõ lắm í

14 Likes

Thế là tết này ai cg có áo mới mặc. Sướng qá. :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Tiền đầy túi, tiền đầy tim, Vợ Gọi Tìm, anh mau đến!

12 Likes

Máy bay t có rùi. Tìm phi công thui

8 Likes

Đi chơi tiếp đi :rofl:

6 Likes

1 đôi thì còn ráng, chứ bác bảo 1 chùm thì chiu r :sweat_smile:

6 Likes