Tam độc!

OAN QUÁ á á á

5 Likes

A thấy có mùi tức là sắp khỏe rồi, chúc mừng anh lần nữa :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes

:stuck_out_tongue::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue: Thiệc c ạ. E chỉ cần xin anh í 3 chữ cái. Xong e xin c cái mốc là auto sống. :yum::yum::yum: hoặc cùng lắm là có phao @ABC456 cứu cho k chìm là dc rùi. :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck:

17 Likes

Tưởng xin xong 3 chữ rồi cắp cặp đi luôn thì cho cả rổ.

16 Likes

cảm ơn ace đã chia sẻ. Sau đợt này em tự phong mình làm F0 plus rồi :rofl:

Rút ra được cái kinh nghiệm quý báu như sau:

• Thị trường bảo có sóng đầu cơ thì ta chơi đầu cơ, sóng cơ bản thì chơi cơ bản.
  • F0 buộc phải chơi chậm mà chắc. Quản trị rủi ro trước, lời lãi tính sau.
  • Đánh to từ đầu chu kỳ và nhỏ dần khi thị trường lên cao
  • Cut loss thật nhanh là bài học đầu tiên và vỡ lòng cho mọi F0.
14 Likes

Của quý thì hiếm mà của hiếm mới quý. Xin 1 mã chứ hông xin 1 rổ đâu chụy. :star_struck:

9 Likes

LN 2021: 1.400 tỷ đúng dự đoán ban đầu. Sáng mai công bố báo giới!

23 Likes

Ối bài này e dụ a Cường Tín là em phím cả rổ mã 5 năm sau cho e cọc tiền mà còn k dc chốt đơn kìa. Tỉnh lắm. Hehe. Chị quên là e lên le vồ rùi ạ. Các chị vắng nhà là tụi em chăm chỉ học bài lắm :sunglasses::nerd_face:

6 Likes

ồ dế :star_struck:

1 Likes

@Hanoi2021 đỡ chị cái!

9 Likes

A hieunguy, Mrkhoai…, nếu đọc comment thì từ lâu đã báo bán, cắt, rất chuẩn đấy và chưa hô mua gì luôn, like nhiệt tình luôn. Nhưng như a thì ngửi thấy hơi hôm hst nhà Qc đc tháo xích, ai kinh nghiệm thì đã ko bán giá sàn hôm đó, bình tĩnh bán đc giá tốt hơn, nó đc tháo xích nhưng ko có nghĩa là nó sẽ tăng đc, mọi ng hay bị cái tham làm ko khá lên đc khi rõ ràng họ đánh thốc lên để củ xả. TT này lình sình còn chán, chả sao cả khi nó test đi test lại đáy ở đâu đó quanh đây. NN nó mua vào thì mình cũng mạnh dạn theo nó thôi.

14 Likes

Chắc vài a cg dc a ạ. :yum::yum:

4 Likes

Gợi ý nhìu hơn đi c :face_with_monocle::face_with_monocle:

4 Likes

Nghe của quý với của hiếm bỗng nhiên thấy nổi da gà chị ơi. :yum:

6 Likes

@Chunlulu kìa, cô giáo gọi ông lên bảng đấy.
Nhà ông còn của gì thì mang ra đi, cô giáo xem thử có quý ko.
Chứ tôi là bị tịch thu mất rồi, nên cũng đành chúc chiến hữu may mắn thôi ông nhé :zipper_mouth_face:

7 Likes

À e bít r nhá

5 Likes

mã thất hiệp đó ae :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Ước LN 2021: 1.130 tỷ đã làm nên tên tuổi anh khi đại dịch Covid tràn qua. TH 1.400 tỷ có làm người hâm mộ phát cuồng vì anh? Hôm nay các cty con của anh đã thay nhau CE. Liệu mai anh có CE? Kiểm toán vào nữa thì người hâm mộ sẽ ngất vì yêu anh mất rồi? Anh là ai? Là hoàng tử bạch mã của @Hanoi2021 ! :star_struck::star_struck::star_struck:

21 Likes

Quái quỷ, sao toàn xuất hiện đúng lúc thế nhể. Cho khẩu quyết tranh của chị đi :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

6 Likes