Tam độc!

Ở cái pic này tôi có thể nói là đọc ko thiếu một comment nào, và lội pic mỗi khi khỏe xem các phân tích hay của 2 bên trường phái khác nhau và đều đc thả tim. Không nhầm mấy đâu.

9 Likes

đã hỏi thì a pải hỏi đi 1 về 3 chớ :grin:

4 Likes

Tôi có xin mã nào của ông đâu mà ông hô thoát với hô vào còn bảo tôi X3X4 gì gì tôi không hiểu. Ông nghĩ ai vào pic này cũng bám đuôi ông xin 3 chữ cái à?

2 Likes

Welcome!

10 Likes

Chia buồn sâu sắc với bạn và gia đình.

6 Likes

mọi ng ơi, có chăng là hiểu lầm thui, mỗi ng nhịn 1 câu cho vui vẻ nhà cửa ạ. chúng ta đều là em a R mà, biết ở nhà thế này a lại k iên tâm ạ mọi ng hoan hỉ đi mà please :neutral_face::neutral_face::neutral_face:

10 Likes

Đưa anh Cả các em về là được chứ gì? :star_struck::star_struck::star_struck:

11 Likes

Từ 2006 lúc đó gần 4 ọi mới tham gia tt, nhìn cảnh đầu rơi máu chảy thời đó mới hãi hùng, cháy tk là chuyện thường. Giờ các mã vẫn còn giao dịch là may mắn lắm lắm, tuy nó giảm nhưng bán vẫn được chứ có phải không bán được như ngày xưa đâu. Trừ mã quá xấu bị lái làm giá ra, còn lại mã tốt cứ chiết khấu đủ % là có thể ra vào tùy cảm hứng, có chơi mới có đc kinh nghiệm, F0 rất dễ mắc câu vì tính Tham - Sân - Si. Qua đợt này họ tích lũy đc kinh nghiệm thực chiến, tay chơi game kỳ cựu nên sổ lệnh khó ai bằng.

15 Likes

các anh chị về hết là vui hơn tết c ạ mà c ơi công chúa bạch tuyết với hoàng tử làm j mà mãi k lên pic thế nhỉ hay cả hoàng tử cũng ngủ quên lun rồi :thinking::thinking:

7 Likes

A rờ ê rê hỏi rể cơ :kissing:
AR có chị @Miss lo rồi :relaxed:

3 Likes

Vậy anh @Youyu thì sao :yum:

5 Likes

Anh rể trong pic này rồi! Tìm chi đâu nữa cho mệt! :star_struck::star_struck::star_struck:

9 Likes

Ừa để mai chị kiếm hoàng tử khác cho ẻm ấy là tự khắc ngoi lên!

12 Likes

mã này nhân mấy tk hả bác?? :expressionless:

6 Likes

A thấy nó có mùi man mát nên khó chịu chút thôi, chắc cái con covid nó làm mình đổi tính đổi nết. ACE trên này xưa giờ vẫn truyện trò như pháo có vấn đề gì đâu nhỉ.

12 Likes

Biết anh nào đây :crazy_face:

6 Likes

X 1 đã khó, muốn x mấy phải hỏi chàng trai không bao … giờ bế con :heart_eyes:

5 Likes

Vầng, tự nhiên cái đứa chả có chuyên môn gì chỉ vào píc tán láo như em cũng thấy chột chột, ngượng ngượng. :sob:

8 Likes

Nhận xét khá sâu sắc về TT. Tranh sau sẽ giúp mọi người hiểu rõ hơn nhé. Đủ thời gian tranh tự động hủy! :star_struck::star_struck::star_struck:

11 Likes

Chuyên môn chiên trứng như avatar kìa :blush: + câu mèo @chunlulu

6 Likes