Tam độc!

Ae lên pic chủ yếu là để chém giảm căng thẳng và qtrong nhất là kiếm tiền ae ạ. Đánh chứng mà k kiếm tiền thì làm gì nữa. Ae ai có lòng chia sẻ phím hàng hay cảnh báo cứ thoải mái đi a @Rongdo007 dễ tính và luôn đón nhận í kiến khác.Mong ae cho mình con gì kiếm tiền 2022 kk. Em đang nằm DIG KBC LPP MBB

12 Likes

Dig mà từ thời thanh niên 22. E nể a thực sự luôn khi mà lên 11x a k rơi 1 con nào :pray:t2: Quá can đảm.

6 Likes

Thị trường đã ổn định lại rồi nhỉ

3 Likes

Cổ phiếu nó cũng hợp vía tùy người, mình ko quan trọng là nó lên hay xuống, cứ có vênh là ok rồi, chỉ sợ nhất dạng cp như của hst Qc, nó cứ lao dốc dựng đứng thế nên nhát tay lắm, chơi dạng này phải cực kinh nghiệm và quyết đoán, lướt từ 2% hoặc lỗ ít là cút luôn, còn khi đã ăn hàng thì bền bỉ lướt lát thì cũng giảm lỗ nhanh thôi. Khó nhất là đoán biên độ giao động giá để vào ra.

11 Likes

Ô bác ơi sao nhạy cảm thế! Tôi có comment bác nên nói rõ và ko hô hào vì tôi còn gà và ko hiểu rõ thôi mà.
Tôi quen dc các AC bảo ban rõ ràng, mng phân tích kỹ lưỡng, nên nói bác buồn thì thông cảm cho nhé.

Nhưng bác nói ai thì cứ nói thẳng, nếu tôi sai, tôi chẳng ngại cúi đầu xin lỗi đâu.
Còn việc chiếm nhà nào đó thì tôi cũng phục bác đó. Bác nhạy cảm, suy diễn đến thế là cùng. Tôi ko nghĩ ai ở đây có ý như vậy cả, và có đủ những AC rất giỏi, rất thân thiết a Rồng để xử lý những điều ko cần thiết ấy.
Cá nhân tôi thấy pic a.Rồng rất cởi mở, tôn trọng và hoà ái. Ko cần sự mập mờ j cả.
Có j khiến bác thấy ko phải, thì mong bỏ quá cho tôi!
Cảm ơn bác.

14 Likes

Vâng hợp vía. Đúng hệ tâm linh rồi. Em chỉ xin 3 chữ cái thui à. :expressionless::expressionless::expressionless: còn sống chết mặc em. :stuck_out_tongue:

9 Likes

Chậc! Ai mà nỡ kia chứ :sweat_smile:

4 Likes

Thế thấy em ngấp ngoái chìm nhớ vất phao cho e nhá

4 Likes

Nhảy xuống luôn ấy chứ! Yên tâm, hồi thi vào đại học, kỹ năng dắt phao quanh người luôn dồi :rofl:

5 Likes

Bác là người report tôi hay sao mà giãy nảy lên vậy? Ai report đề nghị cho biết lý do để tôi còn điều chỉnh?
Tôi rất ít khi nói chuyện. Thỉnh thoảng phát biểu trong pic bác @Rongdo007 không ai report chặn họng tôi cả. Nay bị thế tôi thấy lạ nên nghĩ chủ mới luật mới.

3 Likes

Bác nắm KBC à? Trc mình cũng nắm 1 cặp, KBC ra lúc 46 :grinning_face_with_smiling_eyes: giờ còn giữ thằng ae cùng cha nó thôi (làm vòng 2) :stuck_out_tongue_closed_eyes:

3 Likes

CMK (910) nhé cô :relaxed:

5 Likes

Rồi, rõ là trẻ con rồi, chắc cũng 3,4x gì đó rồi nhỉ. Cái gì mà giãy nảy? Kéo đọc hết comment của tôi đi nhé. Hiểu người nói chuyện với mình thì câu chuyện nó sẽ dễ hơn đấy. Tôi hô thoát từ ba đời rồi chứ không phải đc vài bữa như vừa comment đâu. Nhìn nhận sự việc chậm lắm.

5 Likes

Cho 3 chữ xong có đúng sống chết mặc em ko?

12 Likes

Ôi bà chị k còn trẻ @hoathachthao đây rồi :stuck_out_tongue_closed_eyes: đi 1 về 2 chưa chị :blush:

7 Likes

Haaaaaaa! Cái thèng trời đánh đây rồi! Lúc nào cũng kháy đểu chị! :star_struck::star_struck::star_struck:

9 Likes

Lúc nào chị về nhớ mua chôm chôm cho em ôm ôm với nhé :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Bác ơi, nhạy cảm thế để phiền lòng dc j đâu. Chúng ta vào diễn đàn để làm j, tôi nghĩ là danh hiệu hay report j sao chứ. Mấy năm rồi tôi cũng ko biết và chưa dùng làm j. Chả nghĩa lý j cả!

Xin góp ý bác, để a.Rồng dc nghỉ ngơi khoẻ hẳn sớm về cùng mng. Đừng tag anh ý bận lòng thêm như vậy. Bác cũng biết anh ý đang ốm mệt đúng ko. Có j mng nói chuyện là dc thôi.

Vui lên bác. Tết nhất đến nơi rồi :relaxed:

6 Likes

Không hiểu ông nói gì luôn ông nhầm tôi với ai à? Cái gì mà mua với bán ở đây? Mua bán cái gì vậy??? Rõ chán!

2 Likes

Tôi muốn tìm người cắm cờ vi phạm để hỏi rõ tôi vi phạm gì còn sửa ? Lâu rồi tôi không vào pic này không biết luật mới.

2 Likes