Tam độc!

C uiii bức tranh cute quá. Cơ mà e sợ nó hơi phạm nhà Phật. Sư nào dám nói thế chứ :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

6 Likes

Khi chọn kết hôn mình có vị trí đẹp,
Cơn bão tràn qua mưa gió thổi ướt nhẹp…

Có thể chọn làm cô dâu chạy trốn,
Hoặc là cùng chú rể đi đến nơi đến chốn?
Quyết định cho mình để có một tương lai…

13 Likes

A ơi hãy vui lên vì điều đó. Nhiều ng mún dc làm bảo vệ đêm còn k dc í chứ. :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

8 Likes

Thế để có dịp, em làm cái bánh Mousse Chocolate cho cô ý ăn, chắc cũng đc chị nhỉ :sweat_smile:

5 Likes

Thu ngay, thu ngay! :star_struck::star_struck::star_struck:

7 Likes

E vẫn đứng tại km số 22. Chờ chú rể đến. Chưa từng rời đi c ah. K biết đúng sai. Nhưng còn niềm tin. Là còn đợi. Còn bị chú rể bỏ thì thui. E chịu đau đi tìm mối khác cao to đẹp trai hơn nhá. :muscle:

8 Likes

@BerniceNguyen ơi, đấy, anh nói rồi nhé! Tình hơn Chocophie, mềm hơn mousse, là Mousse Chocolate của @ABC456 em nghe!

9 Likes

K có nút thả haha, chị vẫn lầy lội, lợi hại hơn xưa, có cái hay suy nghĩ k biết sau khi lên núi tu về có bỏ đc k, hehe :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Các chị à, nếu đã cởi áo của người con trai thì hãy mặc lại cho họ bộ quần áo chú rể nhé, đừng mặc cho họ bộ tạp dề…

12 Likes

Cho mặc bỉm a ạ :rofl::rofl:

10 Likes

Cái tên mà chị đề phòng nhất pic này là em! Chị luôn căng óc để đối phó với em đây!

11 Likes

Ai về già rồi cũng đóng bỉm, gái hay trai k ngoại lệ, nên cô yên tâm nhé :wink:

9 Likes

Đã cởi áo rồi thì mặc lại làm gì nữa anh @dongphi ? :thinking::thinking::thinking:

8 Likes

Duyên khởi tính không,
Nhân duyên hòa hợp,
Vạn vật thế gian duyên sinh tương hỗ mà thành,
Người đến từ Hư Không, thân vô ngã, tự vô danh,
Tâm lại tự thành, lòng người kính trọng.

Cổ phiếu tốt cũng nhìn căn nhìn gốc, như nhìn con người nhìn bản chất, đức, tài, tâm. Bác nhỉ!

11 Likes

Cởi trần thì phải có lúc mặc áo vào chị à. Không khi nằm sàn lạnh lắm

6 Likes

Tôi đã ngỏ ý bên trên cho các bạn giải đáp, đi tu, còn có song tu

8 Likes

Mọi ng có thấy. @chunlulu tạm biệt đi ngủ vì phê ngất trên cành quất xong rồi nàng @pgpg cg lẳng lặng chuồn theo rồi k ạ?? Đôi này hợp cả giờ giấc đi ngủ nữa :eyes::eyes:

8 Likes

Vườn k nhà trống, chị lúc nào cũng như cơn gió, ập đến, ào đi, e đối phó làm sao đc mà chị cứ lo :kissing_closed_eyes:
Chị cứ làm thơ, vẽ tranh cho em nghe, ngắm đi (ngắm mà chả hiểu gì :sob:) :star_struck:

5 Likes

@dongphi e sáng dc nghe danh a mở bát đầu ngày thì hôm đó nhà đông vui nhộn nhịp. Giờ là cuối ngày rồi e út đề xuất a hôm nào cg mở bát đi ạ. :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

8 Likes

Tìm đc rồi, tìm đc rồi :partying_face: có vẻ hợp hơn anh @Juu :sneezing_face: anh đâu rồi, về ngay chị nhà … :scream:

6 Likes