Tam độc!

Ai mà hợp hơn a @juu thế a. Đừng nói là anh nhé :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue: @Youyu

6 Likes

Cô chỉ đc cái anh ABC (@ABC456 ) là tít hết cả lên, túm cái váy kéo lên trên xem chị @Hanoi2021 của cô hợp với ai kìa :grin:

6 Likes

Tinh nhỉ? Tui đã nói là hoàng tử bạch mã đang xuất hiện rồi cơ mà!

8 Likes

Ối. Anh ấy là bậc phù du. K chịu dừng chân sau cánh cửa. Có chăng chỉ là sự kính trọng thui trân quý thui. Mà a k pải nói móc e nhé. E k vì a ấy mà tít lên thì vì a chắc. E nhớ a bỏ bọn em khi chị e lên núi nhá. Vẫn nhớ dai lun. Nay chị về là tung tẩy vào ngay. E biết thừa. A quan tâm chị 3 em lắm

6 Likes

Theo đuôi cao thủ tình trường, e nhầm… chứng trường, k đc kỹ thuật mai mối thì cũng phải học cách xem nội tại chứ chị nhỉ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

E thấy k ổn c ah. Vẫn cứ là a chàng IT. Chứ 2 ng nc mà cứ cảm ơn qua lại suốt. Nó kiểu nể nhau kính trọng nhau. E sợ k làm nên cơm cháo

7 Likes

Bắt đền anh @dongphi hnay mở bát, có biến ngay :rofl: mai a mở bát tiếp nhé, cho buổi cuối năm xôm thật xôm :grin:

6 Likes

Haaaaa ý em @Hanoi2021@Youyu

9 Likes

Ơ bác bảo từ từ thôi ạ, em còn đang nấu chocolate cơ mà :sweat_smile:

6 Likes

A đi theo canh anh quạt lông cho 2 chị :face_with_hand_over_mouth:

5 Likes

Úi bắt quả tớm! Hnay có người bị con em bắt thóp đang đỏ mặt. Haizza! Hóa ra bao lâu tui là bóng điện cho 2 đứa mà ko biết! :rofl::rofl::rofl:

11 Likes

Dow ổn ổn r mai hi vọng tao lập đánh lên tất cả các dòng giống mọi năm. Ae ôm fullmargin qua tết cho ctck vui :)). Ra tết lại vẽ vời đánh tiếp =))

10 Likes

Cái này thì e đồng quan điểm ha. :handshake:

5 Likes

Kiểu này mai có anh Quan Vân @Juu xách đao đứng chặn ngõ quá, cứu e chị ơi :sneezing_face:

6 Likes

Cũng tùy cửa nào mà em. Đã dừng, thì trước hay sau cánh cửa đều trân quý! :blush:

6 Likes

Vừa đc khen câu trc, câu sau cho gáo nước ngay :sneezing_face: phũ quá :cry:

6 Likes

Đang mặc đồng phục, ai cho cởi mà cởi. Đêm chị em cũng trực trông xe đây này.

9 Likes

Vâng trả xe xong thì cởi cũng được anh ợ! Đời còn dài tương lai còn rộng!

9 Likes

@Hanoi2021 hôm nay chính thức chị bắt thóp đc thèng em chị thích em, em có oke hông?

10 Likes

Đỉnh của thóp c ạ. E vẫn nghi a ấy từ trc khi các c lên núi cơ. E vẫn để ý. C 3 về hnao là nhào vô ngay hôm đó. K lệch dc c ạ :stuck_out_tongue::stuck_out_tongue: @Youyu cho chừa nhé. Lần sau đừng có chọc em nhé. E méc các chị :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

8 Likes