Tam độc!

Thiên hạ mỹ nhân nhiều vô kể
Béo tốt, vô duyên, (như em) được mấy người?

7 Likes

Mai a @dongphi mở bát đê. Để e dc ăn sáng bằng cẩu lương của a @Youyu với chị 3 em nèo. :stuck_out_tongue: anh @Youyu cũng đang háo hức. A nhể :stuck_out_tongue_closed_eyes: vừa hay hnay a Đp lại làm đêm. Mở bát thoải mái rồi

7 Likes

Vậy chị @hoathachthao có vui hôn? K phải lo đối phó em nữa nhé :sob:

5 Likes

Ếu ơi. Ý này là sao ta??? E trẻ con hok hiểu dc hết nghĩa. :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes: thừa nhận chưa đại ca

6 Likes

Thui e xin phép dừng chân tại đây kẻo soán ngôi mở bát của a @dongphi. Em chúc cả nhà ngủ ngon nha. Học câu a Cả. Love all :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Cô biết phận làm bè k? :grin:

6 Likes

K hiểu. Và k có nhu cầu hiểu. E chỉ biết. A đang xí hổ. Hohohoo. G9 cả nhà

6 Likes

Tuổi này cũng mong đc đỏ mặt lắm :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

:kissing_heart::smiling_face_with_three_hearts::heart_eyes::star_struck: ahihi. cảm ơn Hoa Thạch Thảo và các ace nhiều nhiều ạ.

3 Likes

Giờ này chắc còn mình tui :joy:

8 Likes

Ôi! Buổi tương phùng thật thích thay
Gặp nhau hớn hở chuyện ngắn dài
Bao lời tâm sự giờ muốn tỏ
Hết nỗi tim lòng đến sớm mai.

5 Likes

Vẫn còn 116 người đang xem Pic này.

7 Likes

Đang chưa biết mở bát ngày mới thế nào thì có chú cứu nguy. Chú mở bát chắc bank lại xanh rì nhỉ.

13 Likes

Mình đi ngủ nhé bạn ơi
Cuối năm bận rộn mệt rồi ngủ thôi
Người thương đã mắc màn rồi
Chúc ngủ ngon nhé mọi người tôi yêu.
Bonne nuit ma princesse et mes amis :yawning_face:

9 Likes

DJ tăng vọt 550 điểm, ND, S&P đều tăng trên 1% sau thông tin GDP của Mẽo tăng 6.9% quý 4. NN bắt đầu mua ròng trở lại, áp lực bán của nhà đt nội đã giảm do yếu tố như giải chấp, từ 2016 tới nay có 5/6 lần Vni tăng vào phiên giao dịch cuối cùng của năm âm lịch. Vậy hãy chọn giá đúng cho phiên GD cuối cùng của năm nào. Chúc cả nhà sức khỏe và thành công.

33 Likes

Anh @dongphi hết ca đêm r ạ. Ngày đi chợ cuối năm may mắn anh chị nhé

9 Likes

Nice day!

13 Likes

Chúc cả nhà ngày giao dịch cuối cùng trước kỳ nghỉ lễ thành công. Mong anh R sớm mạnh khỏe :muscle::muscle:

10 Likes

Bình yên, bình yên một sớm mai
Bình yên để gió đưa em về
Bình yên ta chờ em…

Morning!

37 Likes

Good morning cả nhà ạ. E k có tranh đồ thị. Chỉ có tranh này thuiii. Mọi ng ngắm tạm nhé. :grin: Ngày giao dịch cuối cùng xanh tím nhé ạ.

17 Likes