Tam độc!

Anh @dongphi mở bát nay lại xôm nữa rồi

7 Likes

Chúc cả nhà ngày cuối cùng của năm rất rất tươi sáng.

8 Likes

Chúc anh ngày mới vui vẻ. Thức khuy, dậy sớm, chăm sóc đàn em, tấm chân tình quý hơn tất cả mọi thứ. Anh R gửi lời cảm ơn anh , anh @Meodoian , anh @Songda, @… Sức khỏe anh R cũng đã đỡ hơn. Hy vọng Tết đến , pic ta sẽ đầy ắp tiếng cười. “Rồng love all” là lời anh R gửi đến toàn thể ace trong pic!

54 Likes

Hihi, chúc bác @dongphi và cả nhà ngày mới giao dịch thành công ạ! Bác @dongphi khỏi Covid xong sung sức thế ạ.hi

10 Likes

Dạ All cũng love a. :smiling_face_with_three_hearts: mong tết sum vầy c uiii

10 Likes

Em chúc chị Thảo ngày mới tốt lành ạ ! Hai hôm nay chị em tươi tỉnh thế ạ, chị về cái là pic lại đầy cơm tró luôn :)))

7 Likes

Còn ngày nữa là ăn Tết , anh em mua may bán đắt nha .

6 Likes

Cái này hỏi @hanoi2021. Nàng theo chị mà hắt xì hơi liên tục, buộc lòng chị phải xuống núi làm ra nhẽ. Tối qua đã điều tra được ra tên này này… @Youyu !

14 Likes

Kêu gọi mua là bị kết tội lùa gà đó nghe chưa huynh?

12 Likes

Chúc cả nhà ngày giao dịch cuối năm thành công và sang năm mới cả nhà gặp nhiều may mắn thành công trong công việc. Chúc a rong mau khỏe cùng đàn e đón tết du xuân. Chúc cả nhà mạnh khỏe.

10 Likes

Kaka . Mua như anh tan nát hết .
Đâu như ai đi mây về gió , bách phát bách trúng :sweat_smile:

9 Likes

Chào cả nhà ngày mới. Chúc cả nhà một ngày an nhiên, vui vẻ nhé!

10 Likes

Em đi chơi, mua bán gì đâu anh. :star_struck::star_struck::star_struck:

10 Likes

Hihi, nhầm rồi chị ạ…chị xuống núi thế này thì a bếp trưởng chuyên nấu cơm tró @Vu_hung sẽ sớm trở lại thôi…hihi. Hi vọng a chưa nhảy Sông Tô Lịch…

11 Likes

Bác còn giữ cọc không ? Sang năm đàn trâu nó còn biết chỗ tìm về ạ :))

7 Likes

Cũng đang cố đây . Đợt rồi người ta vào dắt bò đi hơi nhiều . Cũng còn vài con chờ đẻ .

10 Likes

Chào ngày mới cả nhà, chúc anh Rồng sớm mạnh khỏe, chúc cả nhà luôn may mắn, bình an đón Tết

11 Likes

Chào ace ngày cuối năm, chúc bình an :grinning:
Điều tra kiểu đó thì… có cả rổ :blush: chị k thấy có cả chị trong đó à :stuck_out_tongue_closed_eyes: 2 c/e lộ diện la píc rôm hẳn à (thực ra có chị em phụ nữ mới xôm đc :grin:, chả lẽ đấu kiếm)
Chị @hoathachthao đi công tác pờ lây cuuuuu…
Anh @chung_khoan_that_de ngày dài " rằng rặc" …dắt trâu đi tìm … ọc. :star_struck:

11 Likes

Chúc mọi người có những ngày cuối năm vui vẻ và may mắn bên gia đình :four_leaf_clover:

12 Likes

download
have nice holiday!

10 Likes