Tam độc!

Tranh đẹp gặp ca nước thì cũng lem nhem như dạo rồi thôi :rofl: chị lăn tăn làm giè :japanese_ogre:

5 Likes

Chúc anh Rồng khoẻ mạnh trở lại :heart:…Chúc cho anh chị ngày giao dịch cuối năm thuận lợi và vui vẻ. Xong phiên này, dẫu đi đâu cũng cố gắng đón cái xuân bên gia đình . Love @All.
stt-yeu-doi-6

7 Likes

May thế, e, là gấu không phải gà :kissing_heart:
Ngày trước bố em hay bảo em là cái gì cũng phải có 2 chiều kể cả tình cảm, nếu trót trao nhầm thì mình thu lại.

8 Likes

Nâng niu tí nào . Nhớ xịt nước thơm nha .

8 Likes

N… nghiêng ráo nước anh nhỉ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

C nghĩ ngợi làm gì nhiều chị ,cơn đại sóng vừa rồi ít thì 30% , nhiều 50% từ đỉnh xuống , tạo lập đánh gãy trend chart thì đâu ai ngờ trước được.

10 Likes

Sóng đánh tụt … một số thứ bạn nhỉ :wink:

5 Likes

Cũng không còn đạn để vào nữa rồi. bị a Còi bóc lột ghê cá

5 Likes

Ôi bên pic bác Khoai nhiều chim lợn lắm c, nghe mn choảng nhau với chim mà ung cả não. E lặng lẽ cắm cờ mà bị chặn cả cắm cờ luôn

4 Likes

Chị chỉ nhắc lại trong ngày giao dịch cuối cùng của năm cũ. Những người đó trong mắt chị hiện tại HỌ KHÔNG CÒN TỒN TẠI. Cũng ko phải vì họ mà chị có thể rời pic. Tình cảm của 99% ace trong pic là điều quý giá đối với chị.

54 Likes

có vào thì cũng chỉ là cutloss làm lại chứ đợt rồi địch đánh thế thì đạn dược ai cũng cạn, =)))

3 Likes

Tâm lý con người mà chị , buồn rầu , chán nản thua lỗ sinh ra suy nghĩ tiêu cực.Năm cũ nói chuyện cũ , năm mới ace cố gắng đoàn lạc quan vui vẻ hơn.Tiền mất còn kiếm lại được , càng ngày chứng khoán càng khó kiếm ăn hơn đồng nghĩa càng ngày càng phải học nhiều kiến thức hơn.

22 Likes

địch quá mạnh mình đành chơi đánh du kích thôi :))

3 Likes

Ngày xưa bố cũng có cái trao đi rùi mà hok thu hồi lại dc nên có Gấu đó. Hé hé. :grin:

4 Likes

Tôi thấy từ tháng 10.21 đã khó rồi :pensive: đi lên còn dễ thở, lên đến đỉnh không khí loãng rồi, khó thở lắm :cry:

5 Likes

@chunlulu trao cho gấu đc ?? % rồi :blush:

4 Likes

:bone::sweat_smile:

2 Likes

Em chắc hẳn rất được anh yêu quý vì trong các cuộc nói chuyện với chị, anh đều nhắc tới em.

17 Likes

E và anh chỉ đơn giản là đồng điệu tâm hồn chị à , e cảm nhận được con người của anh , một cái gì đó vượt qua việc danh lợi tiền bạc chị à hiii

8 Likes

Anh sẽ dành một bất ngờ cho em trong năm mới!

15 Likes