Tam độc!

Dù họ là ai, nhưng em vẫn luôn trân quý tình cảm mà chị dành cho mọi người ở đây. Tùy vào sự cảm nhận của mỗi người rồi đưa ra nhận xét, có những câu nói mình cũng không cần phải nghe hay để trong lòng đâu chị ạ. Năm cũ, chuyện cũ mình bỏ qua cho nhẹ nhàng chị nhé :sunny:

19 Likes

Giờ a cứ khỏi để ace mình gặp nhau uống cốc cf đã c nhỉ kk

9 Likes

Hiểm thật :rofl:

3 Likes

:star_struck:

5 Likes

em chào các anh chị trong pic, ngày cuối cùng giao dịch của năm, em chúc các anh chị sức khoẻ, tết vui vẻ. Mong anh @Rongdo sớm khoẻ lại. Và em chân thành cảm ơn chị @hoathachthao, anh @minhduc, anh @dongphi và mọi người đã gửi thông điệp cho F0 như em theo hàng ngày.

4 Likes

E thì nghĩ a Cuong tuoi tre tai cao, lại mộ đạo nen anh ấy quý là phải. Kha nang sau này nhanh đắc đạo nếu vẫn vững chánh đạo (e chém gió bừa có trật các ac bỏ qua :yum:)

4 Likes

Ối, trao mất hết cục xương sụn rồi à, ngon :star_struck:

6 Likes

Cám ơn anh chị đã chăm sóc các em tận tình, chu đáo. Mong năm mới anh chị về topic lại ríu rít và vui vẻ như trước. Sang năm mới mình làm lại chị ạ, thị trường vẫn ở đây, tình cảm trân quý của anh @Rongdo007 chị @hoathachthao vẫn ở đây thì có gì mà ko làm lại được chị hén. Loveeeeee

7 Likes

sao iem thấy Lu @chunlulu nó thâm hiểm khôn lường thế nhỉ?? Pg ơi @PgPg … thoát nổi k?? =))

8 Likes

mọi người vui vẻ nhỉ. em giờ ít vào F rồi.

3 Likes

Nghĩ ngợi ít thì đầu vui vẻ ae ạ. Nay có mã nào mua hay gia tăng hay giữ là vui r :)) Mong là VNI năm mới phá đỉnh thẳng tiến 1800 kk.

9 Likes

có anh BN về mới thấy a xuất hiện nhiều thôi :)))

6 Likes

Em chào cả nhà, bữa nay bận quá ko chém gió với cả nhà được, chúc cả nhà phiên cuối cùng của năm xanh tím :smile:

14 Likes

Cảm ơn em. Anh Rồng về thì chị về. Trước là vì lời hứa với anh, sau là vì tình cảm quá đỗi yêu thương của mọi người. Thường thì ít ai giữ chân được chị lắm nhưng giờ thì khác rồi.

41 Likes

Vãi đạn. Youyu và Bơ nhìn cái đó ra xuong suòn lun, hiểm ác quớ :sweat_smile:

8 Likes

1.445 cho quà cưới vợ của em trai

14 Likes

c hơi c hứa k đi nè ^^, ac lên dạo chơi phát cẩu lương là xôm nhà xôm cửa lắm rồi ạz3111215255734_fcbac8f95f144c662962350fd5e15d57

6 Likes

A nào mà nắm giữ dc cái chân ngọc ngà của chị thế . Hê hê. :grin:

6 Likes

E cảm ơn chị, chị tâm lý quá :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

3 Likes

Đang chuẩn bị ký báo cáo để công bố. Hôm qua bên ngân hàng đã hóng được roài.

9 Likes