Tam độc!

Mr. Z mới làm được cái chuyện nắm chân này nha em:

7 Likes

Bank chuẩn bị kéo xanh thị trường

5 Likes

Kính chúc tất cả các Anh/ Chị năm mới mạnh khỏe, may mắn, thành công!
Hy vọng năm 2022 sẽ mở ra nhiều cơ hội mới, nhiều niềm vui và tiếng cười vui trong pic Tam Độc
Mạng xã hội ảo- Nhưng tình cảm thật.
Niềm vui và mong mỏi nhất mỗi ngày là được vào pic, đọc và cảm nhận những chia sẻ của các Anh/ Chị
Mong Tết mới được thấy anh Rồng khỏe mạnh, đánh bại được con covid, trở lại với đàn em thơ.
Cảm ơn chị Hoathachthao, anh MinhDuc, anh Songda, bác DongPhi, anh Cuongtin, chị Hanoi,…và rất nhiều anh chị em, bạn bè. Kính chúc Đại gia đình Tam Độc thật nhiều điều tốt đẹp nhất, sức khỏe nhất.

19 Likes

Em chào cả nhà :blush:
Chúc mng ngày cuối năm tốt lành, được thanh tâm an lạc :pray: in PLJ :smiling_face_with_three_hearts:
Love @Rongdo007

12 Likes

Yêu c

2 Likes

Éo gì, lồm cồm bò dậy vì mọi người mày gọi bằng anh bằng chị, sao tao mày lại gọi bằng bác hử???

18 Likes

LPB MBB mạnh mẽ quá. Ae nào theo mình thì likes phát lần sau mình lại cố soi ra e nào ngon ngon nhỉ kk

35 Likes

Ko chỉ :+1: mà còn tặng :purple_heart: đây!

12 Likes

Mãi mãi tuổi thanh xuân anh nhỉ? :grin:

10 Likes

Anh @dongphi đang ngồi công viên ngắm … nhớ tuổi thanh niên mà cụ lại kêu bằng bác là hỏng ồi :rofl:

7 Likes

E k theo nhưng cũng thả tim để bác có động lực :smiley:

5 Likes

Có Chị HTT cái pic xôm hẳn

5 Likes

Đọc còm e lại tưởng anh có quan hệ bà con họ hàng với cụ í . hê hê.

7 Likes

:rofl::rofl::rofl:

3 Likes

@hoathachthao đỡ anh em ơi . Dao rơi trúng cổ roài :sob:

5 Likes

bác căng thế ^^ tại quen bên pic bác Khoai thì gọi bác đấy ạ. vẫn xưng em mà bác. vậy gọi anh cho thân thiết nha a @dongphi

6 Likes

Ơ ơ! Em đây em đây! Đã bảo chơi dao có ngày đứt tay. Thôi về đây em băng bó vết thương cho. Thương, thương! :star_struck::star_struck::star_struck:

11 Likes

May dao đụng tay còn dễ băng, chứ chỗ mà hiểm hiểm thì căng chị ợ. :yum:

5 Likes

Hôm nay Cường Tín Lộc Phát mở bát thì đã nghi nghi, đúng là giờ này bank đang xanh cùng một số trụ đang giữ tt.

6 Likes

Anh làm em đang định nhảy cầu mà phải quay lại đấy . Năm nay anh không đi chạy Show hài tỉnh thì uổng quá

4 Likes