Tam độc!

Chú anh hiểu rồi em cháu nhá. Điều tra hộ các a MĐ, TM… Tam Độc đây: 28/7/1993 Bắc Ninh, làm việc cho DN Hàn xẻng cụ thể là khối văn phòng cho SS hay LG gì đó. Hơi lạ là bọn Hàn xẻng nó giám sát nhân viên kiểu gì mà có time chiên chứng, f0 chưa từng cutloss.

12 Likes

Ae ai còn giữ DIG thì mình nói nhỏ khả năng đây là đáy r. Theo dài A7 là vẫn đánh đc. A @Rongdo007 đã bảo r đánh lên 100. Nếu tiền thịt có thể giữ đc. Còn KBC lợi nhuận khủng 2022 ae tham khảo

11 Likes

ủa ôi a đọc k xót cmt nào của e rồi ^^ vị trí của e thời điểm này cũng nhàn a ạ, nhưng đính chính là F0 hiện cắt tiết hơi nhiều chứ k phải chưa từng cut loss đâu ạ. Tang thương lắm rồi a :))))

5 Likes

điều tra hộ các a MĐ, TM là sao a ơi???

3 Likes

May anh trong team thất hiệp FA

4 Likes

Trên TTCK, mình nhận thấy trong nguy có cơ, bạn thấy được cơ thì từng bước từng bước thật chậm để nắm lấy nó để hạn chế cái nguy, khi nguy đã qua rồi, thì cơ sẽ giúp bạn gặt hái đc thành quả tốt. Chúc các bạn có những quyết định phù hợp nhé.
Thân ái!

17 Likes

thế mà tết e giao bán cả e mà đâu ai mua đâu ^^

4 Likes

Kbc anh rồng có nói anh r nhặt đều 48-52

5 Likes

Hiểu rồi còn hỏi? Các a ấy tài cao nhỉ.

2 Likes

chắc e dịch đc mỗi MĐ, TM thì e khum biết. E nhỏ bé mon men học lỏm nên thấy các ac trong pic đều tài cao hết ạ. Truước e chỉ dám tàu ngầm chứ k cả dám cmt ^^

3 Likes

Đính chính là em đã là chậu đã có bông nha :laughing: cám ơn anh @dongphi đã nhiệt tình đẩy thuyền :grin:

7 Likes

KBC cực khủng. Điểm mua của mình cũng k tốt thế. Chắc k để í lắm. Đợt trước mình ntin bảo a @Rongdo007 trong pic này múc KBC đc thế là mình all in giá 55. Ae nên mua theo giá a @Rongdo007 khuyến nghị. 50 là hỗ trợ cứng. Mua bán tùy duyên thắng thua đừng trách mình với a Rồng. Và mọi ng phải tìm hiểu FA lẫn TA của cp nhé. VND đã múc và ra định giá 83k thì 100 là dễ kk

16 Likes

xây dựng nay bán đồng loạt sàn, có vào nhặt hàng được không mn nhỉ

3 Likes

Mấy hôm bận không vào pic, nay vào thấy chị Thảo đã trở lại. Vui quá xá :smiley:

4 Likes

Nhóm dầu khí có chuyện gì mà bị bán tháo thế cả nhà

3 Likes

Thomas??

4 Likes

Quơ 20 chọn 10 múc tất, sơ cua lấy 1 làm chính thất. Vợ lẽ lấy trước, vợ cả lấy sau cùng.

10 Likes

:pray: :pray: :pray: gừng càng lâu năm, càng cay !!

7 Likes

Bọn NN mua bán chẳng biết đâu mà lần, cứ như nó cố mua vào để có cái mà xả ấy nhỉ, mịa nó trường vốn dễ áp đặt đúng lúc tt đang hoang mang lình sình, chúng ko có tết âm nên mấy ngày nghỉ của mình chắc nó cũng cuồng cẳng lắm.

9 Likes

ra đường chỉ tay giới thiệu: đây là vợ Cả, đây là vợ Hai,…Cả Hai đều là vợ Cả . :stuck_out_tongue_closed_eyes:

10 Likes