Tam độc!

Vợ xuynh!

2 Likes

=)))) anh CT mở bát là mang lại bao điều bất ngờ ha =)))

1 Likes

Là sao ạ

Đây là bàn tay của người có tiền, sống nội tâm, tình cảm hướng về gia đình nhiều.

7 Likes

Vợ con đề huề rồi xem làm gì, toàn nói phét ấy mà. Nhìn đường sinh tử phải rèn sức khỏe cho cái đượng kéo xuống cổ tay không đc cắt nhau chia ra như hiện tại, chỗ đấy tương lai ko đc tốt nên phải rèn tránh nó đi sao cho chỉ còn 1 đường ôm sát lệch trái bàn tay là tốt nhất.

4 Likes

bonus là chị nghĩ e là 1 người có tầm lòng thương người, sống tình cảm

1 Likes

Vế đầu chắc ko đúng chị ợ, chớ 2 vế sau thì chỉ có chuẩn :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Vâng a. Sức khoẻ yếu hả a

Ôi ! Hôm nay pic mình có mục hay thế ạ… em xin nhờ bác @dongphi và chị @hoathachthao xem giúp em với ạ :)))

2 Likes

Anh @dongphi chị @hoathachthao cho e xin 1 quẻ ạ :smiley:

3 Likes

nghĩa là bây giờ a phải tập luyện để có sức khỏe tốt hơn khi có tuổi ấy a. tập luyện thể thao đi nhé :))))

1 Likes

a hãy tự tin lên, e nhìn tay a e cũng nói a có xiền mà, tay này k có xiền hơi phí =))

3 Likes

E dự là sau chiều nay thầy và cô sẽ hơi bị hoa mắt và say sóng vì chỉ tay chứ k phải vì say chứng

Các thầy cho con xin 1 quẻ xem bói đầu năm, con xin chắp tay nguyện cầu cung kính thành tâm :)))

1 Likes

Mình chơi bóng rổ gần chục năm nay đấy chứ, nhưng dạo này vướng 2 sugarbaby nên chả có time gì. Đúng là sk đi xuống thật

1 Likes

Không phải là yếu, giờ đang rất khỏe, nhưng tương lai xa là có gặp cái làm cho sức có thể ko đc tốt, chỉ tay còn kéo đc xuống rất thọ nhưng phải tập và làm sao để tránh đc cái hạn đấy. Mà hình như học hành cũng bị vướng mấy lần thì phải.

5 Likes

Chắc chắn luôn vế đầu, còn chị còn em. Gò tay của em rất dầy, rộng.

8 Likes

A ngồi ngay ngắn để e hành lễ . :pray::pray::pray: Học hành truân chuyên lắm a

3 Likes

Vớ vẩn quá, tay xem theo sách viết linh tinh chép lại thôi, cái tập tành cả tư duy và trí lực nó làm thay đổi chỉ tay hàng ngày ấy mà, nếu ok thì 5 năm nữa nhìn lại sẽ khác.

8 Likes

a ơi phán cho e vài câu đi ^^

2 Likes