Tam độc!

Ơ. Món này hok bit, nói bậy là bị bụp. :yum:

2 Likes

Bóp vật cứng nhiều thì chai tay, còn vật mềm thì chai mặt. Phải xem da mặt nữa mới chốt dc. Hè hè. :rofl:

6 Likes

Số cô k giàu thì nghèo, lấy chồng chắc chắn đàn ông, sinh con k trai thì gái, k 1 thì 2 :grin:

3 Likes

Anh @dongphi và chị @hoathachthao phán giúp em mấy lời ạ…Em ngồi chắp tay thành tâm rồi đây.hihi :pray: :pray: :pray:

1 Likes

chán a k chứ biết đâu e lại chẳng lấy chồng :))) nếu lấy ck sinh con e sinh đôi sinh 3 thì sao nhỉ. chậc chậc

3 Likes

Hoa mắt rồi, đang canh trứng ko nhìn đc đâu. Nói chung mọi ng đều có chỉ tay khá tốt, về sức thì tay ai cũng gần như nhau, tới tuổi xương khớp lỏng lẻo thì đều có biến cả, các cụ mới có câu 49 và 53 là vì vậy. Nên bất kể lúc nào có đk chúng ta đều phải tập tành và dinh dưỡng để phòng thủ cho cái tuổi đấy. Cái cần xem nhất là có tiền hay không thì lại chịu. Chỉ tay mọi người trên pic này đều có quý nhân nên yên tâm sống thôi.

13 Likes

buồn hiu hiu

1 Likes

Chờ kết phien mà xanh tím thì a DP soi chỉ tay chỉ chân hay chỉ bụng tẹt ga luôn cho. Giờ thì mn cứ khấn VNI mạnh vào :yum:

7 Likes

Chuẩn hs gương mẫu :wink::+1:

3 Likes

hihi.hay là do bọn em chưa đặt lễ nên thầy mệt ạ :stuck_out_tongue:

3 Likes

Thấy mỗi cái yêu đương có thể liên quan mật thiết tới việc học thôi. Các cái khác như mọi người cả, gia đình tình duyên bt.

3 Likes

t cảm nhận nàng thẳng tính, hơi cứng nhắc, học thì có vẻ k thuận lợi lắm, sức khỏe cũng ổn mà, đường tình thì thấy khá sâu đậm… xin phép chém bừa chứ hoàn toàn k biết xem nhé =))

2 Likes

mềnh k dám coi bảng nữa rùi, mặc trôi sông ^^

2 Likes

Qua Tet lại ổn thôi, cac anh đã bảo vĩ mô ung hộ mà :yum:

4 Likes

Nhìn đâu phán tài thế :))), t thì sức khỏe hơi yếu, ốm vặt. còn lại khá đúng nha hihi. Tình duyên mãi vất

2 Likes

Em cám ơn chị nhiều lắm, em cũng hi vọng đúng như chị nói, nhưng tương lai hiện thực bằng hành động, em sẽ luôn cố gắng để xứng đáng với những cái “trò chơi” này :grin:

5 Likes

hôm nay nhà mình có chuyên mục hay thế :))) con trai thì xem tay phải hay tay trái ạ

1 Likes

ui nhưng trong thời gian đi học sau cấp 3 là e chẳng yêu ai a ạ. ế đến giờ :)))

2 Likes

Tròi oi, dầu nhớt kiểu k mà trượt cúe oạch ra sàn thế kia :sweat_smile:

Liệu em đi nhặt dép đó có dc ko AC ơi :blush:

2 Likes

thường mình thấy con trai xem tay trái, con gái xem tay phải. Mình đi lễ cũng thế.

1 Likes