Tam độc!

Ai cơ , e nói a ah kk

2 Likes

ôi các bác gửi nhiều quá e hoa cả mắt rồi

2 Likes

E xin phép có ý kiến, thời điểm này nghề này mới hot, úi đúng là cao thủ.

4 Likes

A @dongphi, chị @hoathachthao xem cho mọi người là biết ai trai hay gái, hay giới tính linh hoạt, bác nào vẫn đang ê sắc ế, chịu khó soi tìm đi nha :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Tiêu hoang lắm nhé.

5 Likes

đúng rồi a ^^ e cảm thấy thế, chứ bàn tay dày với hồng hảo là sức khỏe tốt rùi

3 Likes

:slightly_smiling_face::grinning::star_struck::kissing_heart::smiling_face_with_three_hearts: chúc anh Rồng, chị Hoa Thạch Thảo cùng các anh chị em ăn tết vui vẻ. năm mới sức khỏe dồi dào, đầu tư đâu xanh tím đó. nay phiên chợ cuối năm. em hóng các ace mua được ít đồ xịn xanh mướt. em cảm ơn anh Rồng. chị Hoa Thạch Thảo cùng các ace trong pic ạ

3 Likes

Ôi Giàngggggggg! Bớ Giàngggggggg! Em đang cân đẩu vân, ngó xuống thấy đông đông, hí mắt ra xem lại xôm tụ như thế này!
Hai thày @dongphi@hoathachthao đắt hàng quá.

11 Likes

Đùa, em chơi piano thật đấy à? Bàn tay nghệ sỹ rất khác biệt

3 Likes

c cũng show tay để các thầy phán đi c

5 Likes

Từ qua đến nay nàng rap việt ăn gì mà đi mây về gió thế :stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

E cung định hỏi làm nghề ji mà nhìn lạ quá. Kỳ hình kỳ tướng chắc kỳ tài. :yum:

8 Likes

Nay ngày giao dịch cuối năm cả nhà đi xem quẻ đông vui thế :laughing:

5 Likes

ui đúng năm sinh của e luôn, thích quớz3145408176323_c2adcd547770e17dfb22a1d788141d79

5 Likes

Chị của em show cả 2 tay đó :crazy_face:

5 Likes

Ui hóng lúc nào đấy? Các anh chị toàn thầy bói xem voi thôi.

6 Likes

ôi chuẩn thế chị ơi, ko kiềm chế được chị :))

3 Likes

Cũng lại dính yêu đương khi học hành, quý nhân phù trợ tốt tuy học có khúc mắc nhưng cũng ổn hết. Hiện giờ sức khỏe tốt nhưng có 2 cái hạn ở tương lai cần đc điều chỉnh lại nhịp sống để tránh. Qua được thì rất thọ đấy.

5 Likes

Chụp chị xem hoa tay 10 ngón

4 Likes

Mong anh Dongphi chị Thảo xem giúp em ạ. E cám ơn kkk

4 Likes