Tam độc!

e nhìn đường sinh mệnh giống giống anh dongphi thế chứ nỵ ^^

2 Likes

:facepunch:

2 Likes

Nếu k chạy theo tiền bạc thì sẽ sống thọ , nếu còn chạy theo sẽ thấy cô đơn tĩnh mịch.
Các cụ có câu : Hữu phước tán tài vô phước tán mạng
Nếu e qua được thì thêm tuổi thọ chắc cũng đc khá nhiều kk , phương pháp tăng tuổi thọ từ trước đến giờ các Thánh Nhân dạy : Bố thí và làm việc thiện a nhỉ.

11 Likes

Vậy là phiên cuối năm đã kết thúc với nhiều cung bậc cảm xúc. Người đi cũng đã đi, người ở lại thì tiếp tục kỳ vọng vào một năm mới tươi sáng hơn, dù phía trước còn nhiều khó khăn. Nhưng mình vẫn tin vào sự lựa chọn của mình. Chúc các bạn những ngày cuối năm thật vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình, và chúc các bạn 1 năm mới dồi dào sức khỏe, an khang, thịnh vượng, nhiều thuận lợi trên con đường mình đang bước nhé. Tạm biệt và hẹn các bạn vào năm 2022 âm lịch nhé!
Thân ái

21 Likes

Em chào anh chị. Nay văn phòng liên hoan tất niên nên giờ em mới ngó bảng và lên F được. Thấy pic mình không chỉ chứng cháo, thơ ca, mai mối, mà giờ còn thêm xem chỉ tay nữa ạ :rofl::rofl::rofl: Cuối năm rồi, em chúc các anh, chị và các bạn một cái tết yên vui bên gia đình và năm mới an khang, thịnh vượng :four_leaf_clover:

11 Likes

Nhà mình nay có tiết mục mới xôm tụ quá ạ ^^ Tạm quên nỗi buồn chứng ung năm rồi, đón tết thôi mọi người ơi!!! Em chúc cả nhà cuối năm an yên ạ.

6 Likes

@Thomasshelby check ib, bấm vào biểu tượng hộp thư

6 Likes

Cũng sức khỏe không đc tốt, kẽ tay không chụm ăn tiêu không giữ đc, cũng may còn có quý nhân phù trợ. Cần thể dục và dinh dưỡng nhiều hơn.

6 Likes

Vâng vậy e gửi qua ib nha :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Vâng ạ em cám ơn anh :smiley:

3 Likes

Sao giờ “mợ” đã thành nàng rap việt rùi. Tớ bận đi cắt cỏ, cắm hoa

6 Likes

Hihi, thui, xem tay xong thì chú anh @dongphi của chị lại trách chị ko giữ sức khỏe, ko rèn luyện bla bla

7 Likes

Anh chị có thể xem giúp em với không ạ…Trúng đam mê xem tử vi, chỉ tay của em rồi… Cảm ơn anh chị trước nha. Nam tả nữ hữu hehe :heart:

2 Likes

Pnj đã đủ T+3 và đã đạt 7 giá nhé , 10/1 âm lịch Vía Thần Tài tha hồ mua vàng kk

9 Likes

PVD giã đau quá =)))

Chứ gọi mợ Ráp à? :rofl:
Đúng roài, cuối năm chị em đi dọn cỏ, làm móng đón chào năm mới :star_struck:

3 Likes

Mô tả một cách chân thực là cắt gọt dữ liệu, tô mầu báo cáo cuối năm đó bác

3 Likes

Tình yêu có vẻ nở hoa ở Tam Độc

4 Likes

A chỉ đơn giản là suy nghĩ lành mạnh, tập tành dưỡng sinh, bồi bổ khí lực.

4 Likes

Ô nào cũng báo cáo lỗ, hoặc lãi ít, ngoại trừ các ô trên 3 sàn này :rofl:

3 Likes