Tam độc!

Tỉnh táo đừng cho Chun nó xin đi ngủ. Hot gơn đó cưng nó lắm!
Thấy dụi mắt cái là đã đi HAT êm RU luôn :rofl:
Số sướng j đâu :grin:

5 Likes

Có Hiếu là rất tốt đó e ,thời xưa tuyển cho các chức cao của đất nước thường xem Tứ Trụ để xem đối tượng có hiếu hay k đó.Với lại , bố mẹ sinh thành không mong gì nhiều đâu , chỉ đơn giản là con cái hạnh phúc là đủ.

8 Likes

Cuộc sống em êm đẹp bình dị như chính tính cách em. Đây là bàn tay đẹp đối với phái nữ

8 Likes

Hihi em cảm ơn c ạ. Nghe c nói đêm nay chắc e mơ đẹp luôn.

4 Likes

:blush: đã ra sách đó nhiều năm bạn ạ. Mình mua từ hơn 10 năm trc. Khả năng nhiều vẫn có ở hiệu sách đó bạn :wink:

4 Likes

Tay khá đẹp. Là người giầu cảm xúc. Hướng về gia đình. Cuộc sống hôn nhân mĩ mãn. Tự lực đi lên là chính dù cũng có người giúp. Sức khỏe tốt. Tay 2 bạn gái này đẹp

6 Likes

E đã tải xong ạ. Sách kiểu này e chưa đọc cuốn nào luôn. Kì thực nếu k có những comment của a và a dongphi về đường chỉ tay sẽ thay đổi, thì có thể e cũng tụt cảm xúc khi chị HTT xem chỉ tay. Cám ơn Tam độc của a R, rất ý nghĩa cho những ng trẻ như em

9 Likes

Chị luôn tận tình hết mức có thể!
:heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart::heart:

4 Likes

2 bạn gái này đều là người phóng khoáng

5 Likes

Vậy a tặng e thêm , có time đọc nhé

8 Likes

Rồi xong con ong. Giờ e chỉ ăn với đẻ thôi nhá, yêu 7 năm về chung 1 nhà, còn gì để tìm hiểu thêm đâu, hiểu nhau quá rồi :laughing:
Fun thôi nha, chúc mừng e, 7 năm k quá dài, mà chẳng ngắn, vượt qua cũng bao sóng gió rồi, giờ vững tiến thôi :smiley:

10 Likes

E xem có phải của Ấn Quang Đại Sư k nhé

7 Likes

Chỉ tay được cấu thành bởi TÂM-TRÍ- MỆNH. Nếu điều khiển được TÂM ắt sẽ thay đổi đc 2 đường kia.

16 Likes

Cái này đúng chuẩn luôn c ạ, em khá phóng khoáng và nhất mà không tiếc gì cho bố mẹ gia đình :relaxed::relaxed:

4 Likes

Chuẩn luôn ý chị.

4 Likes

E lại nhè quyển nào nhiều trang là tải. Để em tải lại cuốn 26 trang ạ :upside_down_face:

3 Likes

E cứ đọc cả hai nhé :+1:

4 Likes

Hehee mong là đc êm ấm là đc an, còn đẻ thì cái này chờ lộc con cái :joy::joy::joy: mà gia đình 2 con vợ chồng hp thôi ạ kkkk

4 Likes

Mừng quá, k bị nườm :ghost:

4 Likes

Không tự nhiên đường TÂM được đặt lên đầu. Nên mới có câu ĐỨC NĂNG THẮNG SỐ. Điều khiển được TÂM ắt sẽ thay đổi được chỉ tay!

17 Likes