Tam độc!

Em thì ngon rồi. Chỉ nên tiết kiệm tiền cho hậu vận thôi

7 Likes

Nghĩ cái chỉ tay tan nát của em hôm nay cũng là điều thú vị. E tin chắc rất nhiều mem sẽ có được nhiều bài học từ các chia sẽ quý báu của ac ạ

6 Likes

Yên tâm, mình qua rồi, vẫn sóng sót đến ngày nay :shushing_face:
Về bẩu chồng, đúng câu các cụ dạy, cấm có sai “đ… vợ l… trường sinh bất lão” :rofl:
Ps: e tâm lý thế “1 gđ 2 con vợ
Chồng hạnh phúc” :star_struck:

5 Likes

Cviec e là lập trình viên đứng im 1 chỗ ạ kk

4 Likes

Em có sao di chuyển ở mệnh

5 Likes

Em đang tích cóp ạ.
Em chính là bằng chứng sống của việc chỉ tay thay đổi nè chị.
Đường đi ban đầu của em gian khổ lắm.
Được cái đầu óc em đơn giản, chưa được thì cứ cố gắng, cố mãi sẽ phải được.

8 Likes

Haha câu đó dấu phẩy thích đặt đâu cũng đc ạ, 2 con hay 2 con vợ đều oke hết miễn chồng có gan kết nạp vợ 2 :crazy_face::crazy_face: biết tay em :ghost:

6 Likes

Chúc mừng em. Chỉ tay thay đổi theo tháng năm và do TÂM điều khiển.

8 Likes

Trước đây Em có nghe 1 câu đại loại là tâm nghĩ đơn giản nhẹ nhàng thì cuộc đời sẽ ắt nhẹ nhàng và sướng hơn :crazy_face:

4 Likes

vâng khả năng chuyển ở cái khác ạ kk

4 Likes

Đêm rồi vẫn mạn phép nhờ anh chị xem giúp em a.

4 Likes

Đúng rùi c, chủ yếu ở lòng tin.
Nghe c nói vậy thấy c mạnh mẽ ghê.
Dù sao thì mong cho từ đây, c sẽ giống như c Thảo nói, cuộc sống sẽ an yên bình dị ^^ vì xứng đáng với nhiều khó khăn trước đây rồi !

5 Likes

Chỉ khi biết bằng lòng với những gì mình đang có, ta mới có thể hạnh phúc hơn! :four_leaf_clover:
Tưởng dễ mà khó :upside_down_face:

6 Likes

Bằng lòng ko anhhh…? Bằng lòng!
Bằng lòng hôn emmm…? Bằng lòng!

Bằng lòng điiii, ng iu nhỏ bé ee a à…
Khúc dân ca qua cầu anh háttt!!! :notes:
Bằng lòng điii dù nắng dù gió…

Chỉ mong được mỗi cái Bằng lòng đó thui anh nhỉ :blush::notes::pray:

7 Likes

Các chị đi ngủ hết rồi. Chúc cả nhà ngủ ngon ạ.

5 Likes

Vậy là một năm của bao nhiêu bộn bề, ngược xuôi cũng dần qua. Một năm của những điều được và mất cũng dần khép lại, còn những điều vẫn liên tục biển đổi, hay cái mới xuất hiện sẽ tiếp tục phát triển.
Một năm với những bài học khắc sâu hơn về Tam độc, về cả những giá trị nhân văn, phước lành có đc. Chứ ko chỉ covid và biến động…
Em xin chúc cả nhà có tối ngủ ngon, như những em bé, để thấy tâm đc an nhiên, hồn được trẻ lại.
Inner PLJ :heart:
Cảm ơn anh @Rongdo007 đã tạo nên ngôi nhà như vậy! :heart:

8 Likes

Morning!

24 Likes

Đây là mẫu người một khi đã thương thì thương hết mình, nhưng khi ghét thì ghét cay ghét đắng. Đây cũng là mẫu người hay ghen, ghen dữ dội. Giầu có. Có quý nhân phù trợ.

9 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: ôi Gấu đẹp thiệt. Đặc biệt là cái cổ. :heart_eyes:

5 Likes

Vậy hóa ra là yêu đơn phương à?

3 Likes