Tam độc!

Hi anh! Hôm qua anh đang xem thì dở việc đi đâu để các em mong thế?

7 Likes

Sắp có mấy ngày say xỉn triền miên rồi. Khổ, chân bảo vệ nên mấy ngày tết vẫn phải đi làm. 28 (như 29) đi làm ngày, 29 (gọi là 30 têt tháng thiếu) đi làm đêm, mùng 2 đi làm ngày, mùng 4 đi làm đêm. Hết tết.

10 Likes

KK. Giàu đâu chưa thấy chị ạ. Nhưng mấy cái kia đúng hết chị a. Cám ơn chị.

3 Likes

Nhậu say bò lê bò càng e ơi, tất niên. Bói toàn đoán mò mọi người cứ thích xem.

4 Likes

Vui mà anh :star_struck::star_struck::star_struck:

7 Likes

Xem chỉ tay chụp 2 ảnh: một ảnh xòe căng bàn tay ra, phải rõ toàn bộ chỉ tay, một ảnh cũng căng bàn tay nhưng khép ngón tay lại, chụp cả bàn tay nhìn mới phê.

12 Likes

Chỉ tay có quý nhân, nên có tiêu hoang cũng chẳng sao. Giai đoạn này sức khỏe tốt nhưng tổng thể lâu dài sức khỏe không đc tốt lắm đâu, chú tâm vào tập tành ăn uống chút nữa. 100% tay ai cũng dính yêu thời đi học.

6 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ.
0652e4e8c7b3be7054df7918c28a9c17

6 Likes

Có quý nhân phò trợ nhưng giai đoạn này sức khỏe không tốt, nếu biết giữ gìn tập tành tẩm bổ thì sức sẽ khá hơn nhiều, sống cũng khá thọ nếu sống mạnh mẽ hơn nữa. Sao lại thấy cứ như có va vấp tình duyên vậy nhỉ.

6 Likes

good morning cả nhà… có ai vẫn phải đi cày k ạ ^^

6 Likes

Thích yêu đương, gét học hành, sức khỏe tốt nhưng lại có mấy lần ốm nặng, hậu vận chú ý sức khỏe, tập tành ăn uống suy nghĩ tốt sao cho chỉ tay nó liền mạch lại đi. Nó mà liền đc thì thọ lắm đấy.

6 Likes

Tay thiếu dinh dưỡng, ngay cái vitamin mà không đủ để da tay bong tróc quá. Sức khỏe làm ảnh hưởng nhiều thứ. Chỉ tay này đòi hỏi bồi bổ cơ thể và phải chăm tập thể dục nhiều.

6 Likes

Bác nói chuẩn quá ạ. Cảm ơn bác nhiều, cháu vì sức khỏe kém nên lao đao suốt, mà tay cháu bị á sừng ạ, không chữa được nên bị vậy đấy ạ

6 Likes

Nhà mình coi bói xôm quá, chúc cả nhà cuối tuần cuối cùng của năm vui vẻ ấm áp, đi sắm tết an toàn ạ

7 Likes

Trước có bị ốm làm ảnh hưởng tới học không vậy? Sau này tốt mà.

7 Likes

Á sừng vảy nến nó khác, tay bị thiếu chất cứ như sức dùng như phá ấy.

6 Likes

Nam 8 nữ 2, sắp có trở lại mẫu hệ rồi, mỗi chị em đc lấy 4 a.

7 Likes

Có vẻ tương lai thật tươi sáng chú anh nhỉ. Cháu em đi lướt 1 vòng thống kê lại xem sao

7 Likes

mỗi em dc lấy 4 anh, ô cái này hay, e đợi e đợi ngày này =))))

7 Likes

Sức khỏe về sau ko đc tốt, ghét học hành, thích yêu đương nhưng có va vấp chút về tình trường. Chụp ảnh có tâm chút đi, căng cả mắt chả nhìn đc gì ngoài tình duyên rất sâu.

7 Likes