Tam độc!

Chúc anh chị những ngày cuối năm đầm ấm, hạnh phúc và lạc quan. Love @All
Bên cạnh đó không phiền thì anh @dongphi và chị @hoathachthao xem giúp em chỉ tay với ạ. Em cảm ơn anh chị nhiều.

4 Likes

Chỉ tay này lạ đây, biến cố ảnh hưởng học hành triền miên, Muốn thọ mà ko củng cố sức khỏe thì va vấp triền miên, chỉ tay vẫn chỉ ra rằng tương lai vẫn có thể rất thọ nếu biết vượt qua. Có quyw nhân phù trợ nên cố gắng tận dụng.

9 Likes

Là người chung thủy, mô tuýp người đàn ông của gia đình. Giầu tình cảm, có quý nhân phù trợ, sức khỏe ok. Tình duyên cũng ko suôn sẻ. Sống nội tâm nhiều

9 Likes

1 a còn chưa thấy lấy đâu ra 4 vậy chú anh

6 Likes

Em cảm ơn chị nhiều ạ.:heart:

5 Likes

Mịa cái thằng cà vạt tím giờ nó suốt ngày trên vtv1 kìa.

11 Likes

Trung thành thiết tha với tình yêu nhưng không gặp được cuộc tình may mắn tốt lành như ý muốn

8 Likes

Có thể cải thiện điều này được không chị

4 Likes

Thằng này chắc thích đàn ông vì trong tranh luận nó thuộc nhóm “cà vạt dài tím”.

8 Likes

Dạ cháu bị á sừng đi khám bác sĩ bảo thế ,bị quanh năm luôn ạ, mất hết vân tay, chỉ là cháu bôi dưỡng ẩm nên nó đỡ 1 chút thôi ạ chứ đến mùa đông thì ối dời ơi lắm ạ

5 Likes

Tính tình phóng khoáng, chảy của, chú ý sức khỏe ngoài 50 tuổi. Để cải thiện đường tâm đạo thì bớt yêu đối phương. " Theo tình tình đuổi, đuổi tình tình theo"

9 Likes

Mình đã thấy bàn tay bị á sừng, nhìn ghê lắm cơ, chứ tay bong da như này chỉ là thiếu chất.

7 Likes

c gái né mỗi ảnh tay của e hic hic

5 Likes

Shown hàng đi

7 Likes

em show lại nhé c ^^

4 Likes

C iêu ơi phán cho e với ạ :smile:

5 Likes

Tay này chữa rất đơn giản

Bôi 5 ngày liên tục lúc ngủ trưa và tối. Nội tại thiếu vi chất nên bổ sung vitamin C và KẼM.

12 Likes

Chỉ tay này ăn tiêu hoang nhỉ, quý nhân phù trợ, hồi nhỏ sống khá mạnh mẽ, tay thư sinh nhưng lại thích tập tành, sức khỏe về sau chú ý ko đc tốt vì hay ốm vặt. Mình có thể cải mệnh đc thì làm dần đi thôi.

6 Likes

Anh chị gieo cho em một quẻ với :blush:

4 Likes

Quả tay lày thì choáng rồi

8 Likes