Tam độc!

Cái khe giữ của con voi chui cũng lọt hả chị. Hehe

5 Likes

Sức khỏe hồi trẻ tốt, từ trung niên trở ra kém. Tình duyên cũng được. Không quyết đoán. Đứng trước việc quan trọng hay lưỡng lự, tuột mất cơ hội, có quý nhân phù trợ. Tiêu sài hơi hoang

7 Likes

Gọi là gì nhỉ? Sao nó trắng đỏ nhiều thế? Ăn tiêu cũng hoang, sức không đc tốt, có quý nhân phù trợ nhưng sức có vẻ kém.

5 Likes

Em cũng ko rõ. Màu tay nó loang lỗ như thế rồi :sweat_smile:

5 Likes

Dạ e k quyết đoán thậc c ạ, bị phục thuộc khá nhiều hay kiểu phân vân không biết làm 1 hay làm 2. E kiểu thích gì mua nấy nhưng chủ yếu là đồ ăn hoặc dùng để làm đồ ăn thì mua thoải mái, có đồ cho bản thân thì lại tích kiệm. Tội cái sức khỏe thì ốm vặt từ bé, giờ thêm huyết áp cao. c có cách gì cải thiện huyết áp cao không c?

8 Likes

Tập tành nhiều nhiều chút đi, cái bộ môn xoa tay thật kỹ và áp vào bất cứ đâu trên cơ thể cũng tốt đấy.

8 Likes

Em cám ơn :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Chém bừa phát: là người nóng tính, hay ghen. Đã yêu thì yêu chết đi được, ko yêu thì xúc đất đổ đi. Tiêu hoang. Sức khỏe nên chú ý, có quý nhân phù trợ

10 Likes

Dạ vâng e cám ơn chị ạ, e sẽ mua về dùng xem sao trc cũng bị nặng nhưng mà thay đổi lối sống sinh hoạt cũng đỡ đc 1 hơn trước rất nhiều nhưng chưa khỏi hẳn đc ạ

4 Likes

Biết tự xem mà lại nhờ người khác, hay nhỉ.

8 Likes

Tên bệnh này là viêm da cơ địa. Đến mùa tay bị tróc , nên tránh xà phòng trong quá trình chữa trị.

9 Likes

Chị trả lời cho em để bác sỹ thất nghiệp à?

9 Likes

Cháu trc còn bị nứt hết tay chân cơ , giờ cháu bôi dưỡng ẩm cũng đỡ hơn

4 Likes

Chuẩn đét, nghĩ mãi ko ra. Bệnh trị cực dễ nếu biết tránh một số hóa chất kèm với ăn uống đủ chất, viêm da cơ địa da tay bị thay liên tục.

11 Likes

Xoa lên Cơ thể của bản thân hay nguoi khác anh ơi??? :yum:

6 Likes

Haaaaaaa! Mấy mẹo vặt này em cực rành vì sinh ra trong nôi của ngành y.

16 Likes

Chú thích thế nào cũng đc, chú xoa cho ng khác là tiếp năng lượng cho họ, thế thôi.

9 Likes

Bổ sung kẽm cực quan trọng anh à.

9 Likes

Vâng hôm qua đêm quá chụp hơi mờ a ạ.

6 Likes

1 thèng hay ghen nữa anh @dongphi ơi! :star_struck::star_struck::star_struck:

10 Likes