Tam độc!

sáng ra đã giặt chiếu rồi ah :)))

3 Likes

Có Tấm chiếu mới ôm may hổm nay đó. :yum:

2 Likes

Bàn tay khá đẹp. Có mối tình đầu yêu nhau tha thiết ko lấy đc hoặc sẽ có tập 2. Sức khỏe, công danh đều đẹp.

9 Likes

@pgpg ui, nàng là tập nào đêý =)))

2 Likes

Nuôi thả là trend đó cưng.

5 Likes

bảo sao htrc e thấy Lu bảo là, ra đường gặp ai dơ tay chỉ: đây là vợ 1, đây là vợ 2, cả 2 đều là vợ cả =)))

9 Likes

trước giờ e mới chỉ biết nuôi thịt thôi, nuôi thả hả =)) Gấu có tấm lòng bao dung rộng lượng vị tha quá à =))

7 Likes

Thanks chị, vay khong có chi đáng lo nhieu chị hen

Chuyện ngày xưa tợ dòng nước chảy
Phia chân cầu đành lỡ hẹn cùng ai
E thôi kg dám tập 2
An yên, cố gắng tròn vai : nghĩa tình
:slightly_smiling_face:

8 Likes

Tức đã có mối tình đầu! Chúc mừng em! Người ra đi đầu ko ngoảnh lại/ Sau lưng thêm bóng lá rơi đầy!

11 Likes

Tiền vận ok, hậu vận sức khỏe không đc tốt, có quý nhân phù trợ nên cũng hanh thông. Chú ý tập tành, dinh dưỡng đủ nhưng trung niên bị yếu, cần tăng sức từ bây giờ.

9 Likes

chưa gì a đã dọa trung niên bị yếu, chin nhỗi e cứ bị buồn cười

4 Likes

Tấm lòng thì có còn dung với tha hay không thì hậu xét :rofl::rofl:

4 Likes

Ai chả thế, câu này thường là đúng, nhưng vd như Pg lại ko bị yếu đột ngột như mọi người, bạn ấy nó cứ đều đều nên khá là nhàn. Giờ ai cũng cần cẩn thận khâu ăn uống và tập tành thể dục thể thao.

7 Likes

Cũng sắp sửa rùi anh. E vốn ốm yếu từ nhỏ giờ. :slightly_smiling_face:

4 Likes

đã chuẩn bị đến trung- hậu vận rồi á, thế tức là mệnh Thủy này là tuổi chú tui rùi =))))

5 Likes

Ko hiểu? Tay có thấy yếu đâu.

5 Likes

Tay non choẹt à.

4 Likes

@pgpg em chợt nhớ đến câu chị cùng phòng e nói, tốt trống hại mái và ngược lại, Lu thì suy yếu, Pg lại đều đều, haizzzza

5 Likes

Xem ra có vẻ thầy này kinh nghiệm nhiều năm cầm tay, dễ đoán tuổi & chú trọng vào sức khoẻ

8 Likes

Biết đâu là nhi đồng cao tuổi anh ạ.

6 Likes