Tam độc!

em k có rõ a ạ, chỉ biết Lu bảo mệnh Thủy, mà e coi rồi, mệnh thủy 1 là đầu 8x- chú em, k thì 95,96 là tuổi em em =))), mà Lu bảo chuẩn bị bước vào giai đoạn ốm íu tức là trung- hậu vận, nên e đoán tuổi chú em rùi =))

8 Likes

Giang hồ hiểm ác, em đừng quá tin. :joy:

5 Likes

Dạ, em ít va vấp lăn lộn ngoài đời nên suy nghĩ vẫn non và trẻ con lắm anh. :sweat_smile:

5 Likes

hok pải à chị =)) e nào đâu có rõ… nghe ngta nói vu vơ, e gắn vào 2 người thì thấy chuẩn thui à =))

3 Likes

Câu này lại càng không thể tin.

4 Likes

Bó tay, vênh có 10 niên mà bên chú bên em, đến ạ về cách gọi.

6 Likes

=))))))) chỉ là cách xưng hô thôi mà, có pải a lại chạnh lòng k =))

5 Likes

Thật, từ lúc hết học đến giờ mình lam viec duy nhất 1 chỗ chưa thay đổi, cong viec lại kg phải ra ngoài va chạm nên vậy. :yum:

8 Likes

hết dịch cho mở lại phòng gym e phải đăng ký thôi, sức khỏe giờ íu quá

5 Likes

Anh dongphi là chú anh của chị thui. Còn các em trên này thì các anh tuổi nào cũng gọi là anh hết.
Mấy cả trừ Quang_Hung là gọi cô/ chú thui nha.

9 Likes

e khum biết tuổi của ai, em cứ gọi chị gọi anh hết cho thân thiết c ạ

6 Likes

vâng c ah, trước giờ a Đp e cũng luôn gọi là a, trẻ trung, phong độ =)))))))

4 Likes

Thực tế rất đau lòng, a lên xe buýt thì cụ 70 cũng muốn nhường chỗ. Già trước tuổi nhiều quá vì hay thức đêm, ít ngủ.

11 Likes

Thế mà a cứ nhắc mn cải thiện sức khỏe, nếu k phải bắt buộc thì ngủ đủ giấc là tốt nhất đấy ạ

3 Likes

Giờ biết sợ nên cũng ngồi thiền và hít thở, tập kiểu như yoga thôi. Ngày trước đi làm mỗi ngày ngồi xe cỡ 500km, đi gần kín cả miền Bắc này rồi. Cơm đường cháo chợ mất 20 năm mới về nhà.

10 Likes

Anh@dongphi chị @hoathachthao em xin quẻ đầu năm ạ

1 Likes

34-1479458514419
Anh chắc lọm khọm như vầy. Haha.

9 Likes

a hùng phiêu du khắp 4 bể, giờ là lúc nhìn lại, sống chậm lại yêu bản thân nhiều hơn đúng k a

7 Likes

mỗi ngày 500km… ôi má ơi, e nghe đã ngửi thấy mùi xăng, dầu, cảm giác lao đao, bùn nôn, rùng mình, sợ lắm a ợ

3 Likes

cái đứa đi ô tô 5km cũng say như mình thì càng k dám nghĩ :)))

2 Likes