Tam độc!

Mình cũng là dân trực ca, gần như chưa bao giờ đc ăn một cái tết trọn vẹn bên gia đình

5 Likes

E ngẫm lời c mà đến thất thần. Khách vào chơi và về chào mà e k biết j :disappointed_relieved::disappointed_relieved:

5 Likes

E xin dc chờ đợi lời chỉ bảo tiếp của c

3 Likes

Thứ 2: Tay em nát nhưng chí em ko nát. Em là cô gái có ý chí vươn lên nhưng chưa đủ mạnh mẽ. Em hễ bị một thế lực vô hình ngăn cản là em lại buông xuôi. Vậy nên em phải MẠNH MẼ trong Ý CHÍ. Dù rằng em biết kết quả sẽ ko như em mong muốn vì có người cản nhưng em phải làm mọi cách để đạt lấy nó. Khi ko đạt được kết quả như mong muốn thì em cũng hãy thở phào nhẹ nhõm vì mình đã cố gắng hết sức rồi. Đó là sự MẠNH MẼ trong Ý CHÍ

12 Likes

C đừng xoá cmt nhé. E xin 1 ít tgian để ngẫm

5 Likes

Việc yêu chính bản thân mình từ TÂM có quyết định rất lớn để thay đổi Trí và Sinh của em.

5 Likes

Em phải làm được điều thứ 1 thì làm điều thứ 2 rất nhẹ nhàng

5 Likes

Khi em chưa yêu chính bản thân mình thì sao yêu được người khác?

6 Likes

Cái em cho rằng em đang yêu người khác hơn nhiều chẳng qua là sự hy sinh mà thôi

6 Likes

Khi em hi sinh quá nhiều cho 1 ai đó mà ko được bù lại thì lập tức sẽ sinh ra cái vòng luẩn quẩn ko thoát ra được cho chính bản thân mình. Trong đầu luôn có câu hỏi TẠI SAO? mình đã làm nhiều thế, đã vì người đó nhiều thế mà điều mình nhận lại được là cái chi?

6 Likes

9xac :sob::sob::sob:

4 Likes

@hanoi2021 mợ ới, 2 em gái gọi chị ra là bia kìa :blush:

3 Likes

20220201_144741

4 Likes

Vậy điều kiên quyết ở đây em phải làm là hãy yêu bản thân mình đi. Hãy để cho đối phương thấy trong em có chút RỦI RO TIỀM ẨN. Khi đó họ sẽ biết quý trọng em hơn

8 Likes

Chào @hoathachthao,

Bạn xem giúp tay mình với nhé.
Cảm ơn bạn.

1 Likes

Nhớ ai thì tag người đó vào, đừng mượn gió bẻ măng

7 Likes

Xưa ăn ở đi ngó đường tối ngàyngo

9 Likes

Cảm ơn c vì tấm chân tình này @hoathachthao. E sẽ ngẫm thật kĩ vì lời c nói hnay ạ

3 Likes

Em bị bệnh đau dạ dày à?

4 Likes

Chờ chút nhé. Tay bạn đường tình cảm cũng chưa được đẹp.

4 Likes