Tam độc!

E gọi to thế mờ k nghe, chắc chăn ấm nệm êm rồi chị :grin:
Hoa tặng chị đó :kissing_closed_eyes:

6 Likes

Vâng. Đúng r. Dạo này e k ăn dc. Ăn là bị đầy bụng khó thở

4 Likes

Thứ 3: Em có sức khỏe khá tốt thời trẻ nhưng chính em suy nghĩ quá nhiều nên sức khỏe có đôi phần suy sụp. Vậy nên, tất cả vẫn từ TÂM em đó. Nếu có thể em hãy đi làm từ thiện nhiều hơn bằng việc giúp đỡ những người hành khất, nghèo khổ hơn mình. Cho đi mà ko cần nhận lại từ TÂM sẽ giúp em hoán đổi được SINH MỆNH của mình.

9 Likes

Từ thiện là chân lý cuộc đời em. E đã đang và sẽ làm việc đó. Vì e từng đứng trc ban thờ thánh e đưa ra lời nguyện r c. E cảm ơn c

4 Likes

Đó cg là cách duy nhất e tìm dc niềm vui trong thâm tâm e

4 Likes

Ui cảm động quá. Đầu năm đã được tặng loài hoa này. Thanks.

7 Likes

Lúc buồn e chỉ muốn nương nhờ cửa Phật. Phật từ bi ngài sẽ hiểu em đang ưu phiền j. Thay vì pải đi giải thích hay kể lể than vãn với ai. Có duyên với Phật ngay từ bé. E thấy hp vì điều đó

5 Likes

Nhưng em nên nhớ đây chỉ là điều thứ 3 thôi. Em mới chỉ giải quyết được bề nổi của tảng băng chìm trong em. Em lấy việc từ thiện làm niềm an ủi cho những thiệt thòi em đang chịu. Với cách làm hiện giờ, em sẽ ko thay đổi được TÂM trong em.

6 Likes

Cô ba nàng thơ đâu òi, hum ni chưa thấy

5 Likes

Cô gái mở đuòng, trẻ khỏe đầy nhiet huyet. :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Cg k hẳn là e làm để đổi lấy niềm vui. Nó là bản năng thui c. Làm xong e thấy vui và e thích làm nó thui c ạ

5 Likes

Chị đã đưa ra lời khuyên cho em. Em tham khảo và tự quyết cho cuộc đời mình em nhé. Chúc em may mắn

8 Likes

Vâng. E cảm ơn chị nhiều ạ. E sẽ suy nghĩ thật kĩ những lời c nói

2 Likes

Ai mà trắng thía kia. Cặp chân hơi bị đẹp toá hehe

4 Likes

Sức khỏe tốt, học hành tốt. Là người có trí tuệ. Bản thân có ý chí mạnh mẽ vươn lên. Độ quyết tâm khá cao vì những thứ đạt được đều do nỗ lực của bản thân là chính. Bề ngoài lạnh nhưng trong ấm. Điều duy nhất đáng chú ý trên bàn tay này là đường tình cảm.

6 Likes

Nhất @chunlulu :yum:

5 Likes

Anh được đón tiếp nồng nhiệt quá trời

9 Likes

7 Likes

Nhất cai chi anh? :slightly_smiling_face:

3 Likes

Trc trẻ con đc đến trường, ngày nào e cũng lướt qua nhà anh còi, nhà anh ý to bổ trảng, mình anh làm cả góc :star_struck:

4 Likes