Tam độc!

hihi chị … chị đừng buồn em… em cũng nghe có chọn lọc mà, e view ĐTC và BĐS KCN… nên cứ trùng thì em theo thôi ạ :D. Mỗi ngày sẽ một trưởng thành mà chị… cứ để em vấp ngã, em sẽ lớn lên thôi

6 Likes

Hiện tại GTN sát nhập với VLC và hoán đổi với tỷ lệ 1,6:1 (1,6 cp GTN sẽ = 1 cp VLC). Hôm nay là ngày đăng ký cuối cùng để chốt danh sách hoán đổi, nên theo mình biết thì các CTCK sẽ tự động cập nhật lại danh mục của các NĐT trong danh sách chốt thôi. Chúng ta đang giữ thì cũng k cần phải làm gì vì đã có CTCK họ lo rồi :wink:

6 Likes

Há há ổn chưa???

15 Likes

Còn nhớ xưa anh Rồng cho pic rất nhiều mã rồi anh bị bệnh, những bạn biết T.A thì QTRR được nhưng những bạn chờ ăn sẵn thì chạy đi khắp f247 để hỏi về số phận mã anh Rồng cho. Có những tiếng chửi bới đâu đó ở 1 số píc nhất là những mã thuộc hệ sinh thái Quyết còi. Vậy nên các bạn hãy tự đứng trên đôi chân của mình. Lời ăn, lỗ chịu, các nhận định của người có kinh nghiệm chỉ để tham khảo. Trong pic này hỉ, nộ, ái, ố khá nhiều rồi

73 Likes

O nói nhiều C4G múc

50 Likes

Mai này o hỏi điểm vào

39 Likes

Cứ vui lên chị ơi. Các anh chị trên này là có tâm có tầm lắm rồi. Love all

7 Likes

hihi … Thật ạ, múc… thôi … A Rồng hình như hôm nay vui

7 Likes

Vui lên chị ơi, nhìn tích cực là sẽ luôn vui ạ :smile:

11 Likes

A chỉ mất ngủ hậu covid,a ổn tks

26 Likes

em ơi em bạc bẽo phận phím hàng,
Ngon thì không nhớ lỗ thì chửi nhoi,

14 Likes

Quá ổn anh ơi :grin:

10 Likes

PC1 chuẩn đét chị iu :heart: ( Em vào hôm t6 tuần trc )

7 Likes

Group hàng ngày có vài trăm tv ra vào, có người nọ người kia, bản thân em ko giỏi hát, thơ ca nên chỉ lẳng lẳng follow anh R, a BN và c HTT, trân quý từng lời căn dặn, nhận định và quà anh chị tặng. E chỉ lỗ khi tự mua linh tinh, còn theo cac mã anh chị cho chưa lỗ bao giờ

12 Likes

Tùy anh nhé. Em ko ý kiến. Tại em thấy trên pic có 1 bộ phận ăn sẵn, ko chịu nghiên cứu tìm tòi, vào pic là hỏi luôn, ko chịu bỏ thời gian ra đọc các comments trước.

39 Likes

Anh ơi, anh uống tâm sen í ạ, sẽ ngủ lại ngon thôi ạ :heart:

7 Likes

Giờ thì chịu rồi. Mình hết tâm hồn để vẽ tranh.

22 Likes

Haha chuẩn chị ơi, bởi vậy giờ F này, e hoạt động mỗi pic a R, e sợ sang pic khác đọc được lời lẽ ko hay chị ạ.

14 Likes

Anh Tuấn làm quả mượt quá tý mà đóng nến trên 39.5 thì tuyệt luôn

11 Likes

Em cũng mới nhiễm, mới khỏi mà thèm ngủ, mỗi người mỗi kiểu ạ. Anh tập thói quen đi ngủ 1 giờ cố định ạ, đừng thức khuya nó quá giấc, cũng đừng ngủ sớm quá thì khó ngủ. Đã uống thì say hẳn rồi đi ngủ, chứ đừng uống dở dang, thì lại càng khó ngủ :stuck_out_tongue:

9 Likes