Tam độc!

Hôm nay BMC đầy giá đỏ, như anh nói nên mua giá đỏ, có ai mua không ạ, nếu mua cũng làm dc hơn 12% rồi đó.

6 Likes

Nhà mình sinh hoạt toàn các Member văn minh, thi thoảng mà nhảy vào thế là ko nắm được Phong tục nhà mình rồi, thì chị chấp làm gì cho buồn người. Kệ thôi ạ…

8 Likes

Anh Rồng nay mới được cô nào thơm vào má hay sao ý…thấy phấn khởi lắm :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Nghỉ đi chị ơi , lấy sức hôm nào lại tổ chức đám cưới cho rộn ràng chị ạ :kissing_heart:

12 Likes

Em mong tím luôn thì tốt, ko thì 40

8 Likes

Sông sâu còn có kẻ dò
Đố ai lấy thước mà đo lòng người.
Ai tính tính trên pic này mình đều biết hết bạn nhé.

43 Likes

Vâng ạ, Mình có thấy app có thông báo tỷ lệ hoán đổi, chỉ là mình sẽ đi đăng kí hay là CTCK họ xử lý cho mình luôn, yên tâm zoi. Cám ơn bạn ^_6.

6 Likes

Em nghĩ vượt 39.5 là khá đẹp. Cơ tăng vẫn còn nguyên như Chị Thảo, a Rồng nhận định

5 Likes

Từ khi biết pic , em ko đi lang thang các nơi khác nữa. Mỗi ngày như thói quen em mở ra xem nhận định của A Rồng, căn cứ vào đó mà em có lựa chọn mã cho mình, khi mà A R nhắc đến 1 mã nào đó mà trong danh mục mình có em cảm thấy thêm tự tin hơn, nhiều lúc may mắn có duyên thì em đc lộc mã từ chị HTT. Cảm ơn anh chị rất nhiều. Em ít khi chia sẻ cũng như chém gió ở đây, nhưng em thấy pic các Anh chị đều rất lịch sự, tình cảm và có tâm ạ.

10 Likes

Cảm ơn anh ạ, nay em vào thêm C4G, cả danh mục có mỗi em này đang xanh ạ :joy::joy::joy:

6 Likes

Giúp người thì khó đến thân. Vì, mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên.
Có tâm giúp đỡ luôn là tốt, vậy nên ko buồn chị nha :blush::kissing_heart:

18 Likes

Vượt 43 về 47 cứ theo target anh chị cho mà giữ thôi anh hỉ

9 Likes

Mình chỉ có mỗi lời này thôi , hàng a rồng cho là hàng cơ bản Fa cầm dài hạn ăn ngon mặc đẹp , k phải hàng T+3 hay T+10 , tài liệu kiến thức mình cũng gửi các bạn rồi.Kết hợp 2 thứ đó vào như ÂM DƯƠNG thì sẽ có điểm mua điểm vào hợp lý và cái nhìn để bớt lo lắng lúc thị trường chỉnh.Biết là trăm người bán vạn người mua nhưng mình có kế hoạch rồi thì tận hưởng thôi.
Mình cũng từng cầm mã a rồng nghĩ theo T+ cũng đã từng lỗ nhưng khi nhìn lại những mã a đưa đa phần dài hạn có lương cao.
Hãy nâng cao kiến thức để chúng ta lên lever nhé các bạn ơi.Thân ái.
hocthuyetamduong

59 Likes

Theo ai mà chả có thể lỗ hả ae. Ai cũng là người nên lấy í kiến là cái để tham khảo. Đừng tin ai quá. Bản thân mình phải độc lập được. Khuyên chân thành

27 Likes

Quan trọng nhất vẫn là do bản thân mình, mọi ý kiến chỉ mang tính chất tham khảo.

13 Likes

Xong khó phá 1470 tối rảnh a vẽ nhét lượng xem sao???

41 Likes

Ai cũng cần trải qua thời kỳ cắt lỗ và sức ép tâm lý mí mong có bài học xương máu! :slight_smile: Tâm sự đảo xa :smiley:

10 Likes

Bởi thế nên chị rất khó chịu nghe những lời nịnh bợ. Sau lưng thì đi pic khác than thở. Chị đã nói là pic nào chị cũng đọc, nhớ tên từng người. Hôm nay định ko vào pic nói chuyện nhưng thấy chướng tai gai mắt quá đành phải lên tiếng.

52 Likes

Bám sát xem sao??? Hồng sẽ tăng LS huy động,tin a đi

42 Likes

Em vẫn cảm giác làn ranh này mong manh lắm. Các anh thích nhún nhẩy cho té hết anh ợ

15 Likes