Tam độc!

Kệ đi c ơi, tránh xa năng lượng tiêu cực.

6 Likes

Thật ra em thấy việc hỏi mã ở 1 số pic khác (văn minh, lịch sự) thì cũng không đến nỗi, vì em thấy trên đây nhiều cao thủ và mỗi người lại đỉnh ở một khía cạnh. Còn bàn luận mã với ý trách móc thì em cũng không đồng tình, và chính em cũng đã đi cãi nhau ở pic khác khi có người oán thán việc bắt dao họ F.

11 Likes

A @Rongdo007 ơi. E vào DPG a thấy chơi đc ko

6 Likes

Kệ đi chị, đừng để những người ko đáng làm anh chị buồn lòng!

6 Likes

Tại hôm nay thấy điều chướng tai gai mắt lại lặp lại nên nhất thiết phải lên tiếng để các bạn đó biết rằng biết dừng là đủ.

40 Likes

anh đến bệnh viện khám hậu covid xem có vấn đè gì không anh à

3 Likes

Những ai biết đủ và tránh xa tam độc thì lúc nào cũng vui ạ. Mong các anh chị đừng buồn vì thiểu số ạ :blush:

5 Likes

Bỏ qua đi chị. Sống sao cho vừa lòng all mn. Sự cho đi của Anh Rồng và chị cùng các ace trong pic rồi sẽ có ngày đc nhận lại chị ạ. Dù em ít cmt trong pic nhưng luôn lội lại từng tin mà các ac nc. Em rất trân quý Anh Rồng, Chị HTT, và mn trong pic ạ

12 Likes

Ace ai chưa có tài liệu thì nhắn tin qua mail mình lấy tài liệu Free nha : Vutiencuong1990@gmail.com

29 Likes

Danh mục từ đợt a chưa bệnh e đang cầm 3 con a ạ, đang ngon a ạ, e cảm ơn vì những nhận định của a ạ!

6 Likes

Mn thấy e bốc phét có dc ko. Szc, gẽ nay đẹp r

7 Likes

Vui vẻ đi em. Mua thì có con lời, con lỗ. Ai thần thánh gì mà trăm trận trăm thắng. kệ họ đi em . Nhưng không bỏ anh em trong lúc khó khăn mới là cái quý nhất.

25 Likes

Có chị lên tiếng, chứ có cái mã hỏi đi hỏi lại, k ai chịu lội cmt mà đọc. A R lại phải trả lời lại các câu y chang nhau :triumph:

10 Likes

Em trồi lên với thơ con Cóc tiếp rồi lặn tiếp nà:
“Bảng điện đã căng thẳng
Lên Group chỉ mong vui
Chị em ta đừng chấp
Chuyện bé xíu í mà!
enter là do mình
Chấp nhặt nhau làm chi
Dzui đi đừng căng quá hiu hiu”

9 Likes

Em xin phép anh @Rongdo007 để nhẹ cây đao ở đây nha, :bird: đang đói, cần xin tiết :joy:
image

17 Likes

Yêu thương cho đi hihi. Love you! Bỏ qua những cái làm chị buồn, về đây dịu dàng với chúng em! E cũng mong mọi người chịu khó đọc nhiều hơn, suy nghĩ sâu và xa hơn!
E cũng hy vọng anh chị luôn giữ gìn sức khỏe, mạng là ảo, có những kiểu người vốn xuất phát thiệt hơn, ngôn từ dễ làm tổn thương người khác. Họ ko đủ nhận thức nên mới ngông cuồng có nhiều phát ngôn công kích. Chỉ mong anh chị bỏ qua luôn những con người như thế!
:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

11 Likes

:rose: :rose: :rose:
chị à,

19 Likes

Mọi người hạn chế hỏi mã và nhận định chi tiết từng mã đi. Các a chị còn nhiều việc chứ ko có t.g như brocker đâu mà các bạn cứ hỏi tới tấp vậy. Xem nhận định của a R, chị HTT là quý giá lắm rồi. Tự rút ra cách chơi cho mình chứ ko ai cho mã cả đời đâu

13 Likes

Anh dạo này thích xài dao quá, trước em xem phóng sự bên tử cấm thành, dao nó bầu bầu cơ. bén lắm.

6 Likes

Há há ,bắt đáy ok,TT ổn nhưng CPI đi

31 Likes