Tam độc!

Mỉm cười, cho đi & tha thứ đó là 3 cách tự làm giàu cho chính mình chị ạ! Còn mấy thành phần như chị nói thì cứ để họ gieo nhân nào, gặt quả nấy chị ạ!

9 Likes

Vì vận mệnh tương lai của loài :bird: quý nên cần phải có con dao để đảm bảo đúng định hướng ợ :laughing:

15 Likes

Nhưng nó cũng trôi đi thôi ạ, vì F chưa có tính năng ghim bài viết, nên nhiều khi đăng lên rồi mọi người chat là trôi đi ngay. Còn 1 số bộ phận lướt qua tới cuối luôn khỏi xem :joy:

12 Likes

TT cái o cho thủng 1470,ok chơi được về 1510,ai o mua những con a cho??? Đừng nhắn tin riêng ,sống chuẩn chơi chỉnh o vụ lợi

77 Likes

Lạm phát anh à. Không biết nhà mình ai mua vàng vật chất không? Đợt cuối năm trước em rút ít ra mua, giờ nhìn lên cao cũng không biết nên thấy sao nữa.

11 Likes

“Vạn pháp duy tâm tạo. Con người là kết quả của những gì mình nghĩ. Nếu một người nói và làm với tâm trong sáng thanh tịnh, hạnh phúc sẽ luôn đi theo anh ta như hình với bóng”. Còn ngược lại thì… Nên kệ họ thôi bạn
Cảm mến bạn @hoathachthao

16 Likes

E cảm ơn a vì những gì a đã làm cho các e (Đặc biệt là F0 như e). Anh giữ gìn sk anh nhé

12 Likes

Nghỉ ngơi chút đi a, e chờ tối a rảnh a vẽ tranh để thẩm kk.

21 Likes

E nhớ anh R nói anh say ms vẽ. Anh lại muốn anh say như qua ak?

11 Likes

:rofl::rofl::rofl:

7 Likes

:grin: :grin: :grin:

5 Likes

Em cảm ơn anh ạ!

7 Likes

Mọi khi cũng ko nói nhưng hôm nay khó chịu thực sự vì những lời lẽ xu nịnh, những comments ăn sẵn

38 Likes

Thôi kệ chị ơi, vui vẻ lên nào :grin: Nay các anh lớn giữ chợ phải vui vẻ chứ chị

16 Likes

CPI sẽ tăng,Hồng sẽ có QĐ

30 Likes

Say vẽ mới chuẩn

26 Likes

ZậY những cmt đó k thèm đọc nữa c ạ. Mắt k thấy, tai k nghe thì tim sẽ không đau :grin:. Thời gian sẽ trả lời tất cả, tự họ sẽ tự cảm thấy xấu hổ với lương tâm mình. Ở Tam độc các AC luôn tận tâm vì các em. Anh R ốm thì có chị Thảo, anh mèo, anh đongphi, bạn MinhDuc, chị Hanoi, anh VuHung… thay nhau gồng ghánh duy trì pic, ai gắn bó lâu rồi đều hiểu hết chị ạ, còn những thành phần qua đường thì bỏ đi chị. Bản thân em ít nói và cũng k biết chém gió nên cũng k tương tác nhìu, nhưng vẫn luôn theo dõi và ủng hộ các AC ạ.

17 Likes

Anh lo dỗ dành chị gái của tụi em đi kìa, khoan say đã :laughing:

16 Likes

Đang vẽ nhưng nay mừng mốc a vẽ o sập TK ok

45 Likes

Ok e ,my Love HTT

33 Likes