Tam độc!

Cũng nên để 1 ít phòng khi cúp điện mình còn chạy máy phát em . :grin:

10 Likes

Cơ cấu rồi, cướp làm gì nữa e.

9 Likes

Bạn có thể lướt lên trên để tìm, mình nhớ a Rồng có nói về điểm vào rồi. Còn về chart của Chị Thảo thì bạn thử nghiên cứu thêm về fibonacci sẽ hiểu

13 Likes

Hi dạ, mê muội quá ko nên anh hỉ :sweat_smile:

9 Likes

Hôm nay toàn rút chân hết đẹp em nhỉ ?
Nhưng anh nghĩ những cổ tăng do ảnh hưởng chiến tranh cũng đi đến đoạn cao trào rồi . Bắt đầu tới dòng mới sẽ chạy lại . Đầu tư công ấy .

12 Likes

Hồi đầu mình cũng thế dó,b theo dõi ở nhóm học hỏi a,c nhận định thị trường là sẽ mở mang rất nhiều,mbg theo mình điểm vào ổn 14,3_14,5

11 Likes

Chuẩn nha. ĐTC sẽ là làn sóng mới! Anh bắt trend chuẩn

17 Likes

Cái ấy có gì đâu mà mê muội . Vậy mới có món quỳ hoa bảo điển . Anh cắt 30% mấy lần tự động nhớ khỏi cần ai nhắc . Kaka

12 Likes

Bí mật gì thế bạn ? Hii

6 Likes

Dạo nay e thấy khi tt tụt mạnh thì ĐTC chỉ giảm ít ,nên e vẫn vui vẻ ôm mặc dù tk dang lỗ âm 10%

9 Likes

Ko chỉ mình bạn lỡ, cơm nước dọn dẹp lên nhà là lỡ ngay :laughing:. Hữu duyên nên có tranh nào thì ngắm tranh đó :laughing::shamrock:.

10 Likes

Đầu tư công :star_struck::two_hearts:.

14 Likes

Chiến tranh là một điều gì đo gọi là đột ngột, xảy ra nhanh chóng nên tin luôn hót và giật gân…. Nên ai bản lĩnh thì theo những mã ăn nhiều khi mới nổ ra, it hôm nữa rồi nhưng tin thê này cũng chìm theo thôi, cũng sẽ chỉnh rồi lên lại sau nhỉ

7 Likes

Đầu tư công chiếm tận 1/3 liền :heart:

12 Likes

Hy vọng. Bữa giờ ngó con MSR, TCO phi mà mình ko có muốn rớt nước miếng :joy:. Nhưng nghĩ từ từ sẽ có quà… nhảy tới nhảy lui té nữa :laughing:.

11 Likes

Vậy bảo hiểm em múc BỐ vợ hờ, còn dược thì mã nào ngon ạ chị

13 Likes

Chị ạ em. Để tiền trong túi ko chịu được à

12 Likes

Bạn muốn đầu tư con gì, hoặc đã mua gì cứ tìm đọc về nó là ra hết bạn ah, với lội pic bạn sẽ thấy m đã đề cập bên dưới, cơ mà đó là nhận định cá nhân của mình thôi :heart_eyes:

9 Likes

Chị giống em :rofl: T3 đẹp giữ không sút mua em mới

10 Likes

Ôi đâu chị ơi. @chunlulu nó ưng chúa đảo @Youyu hơn ấy ạ :sweat_smile:

8 Likes