Tam độc!

E cũng mua giá cao thôi. Cuối phiên e tự dưng nghĩ ra :rofl:

11 Likes

910 all in cho a . Lỗ a bù . Xin lỗi mã này không cho tranh được .

10 Likes

Ố la la! Thế em với @bernice vẫn là 1 cặp đúng hôn?

10 Likes

MSR trước mình đánh ăn 1 vòng mà đánh gắt lắm. Kỳ vọng mỏ núi pháo trữ lượng chỉ sau TQ. Hệ của Masan lại hoàn thiện được chuỗi cung ứng. Kỳ vọng hold đầu tư lâu dài đều được

10 Likes

:heart_eyes::rofl: vì em có chơi t3 nữa ạ, cứ 3 ngày em lại có tiền về ạ.

6 Likes

Mình cắt lỗ ở đu 29, -10%. Có dạo nhìn nó rớt 25 cười hên mình cắt. Tuần trước theo dõi mà ko dám vào :laughing:.

9 Likes

Ôi, hqua lại đòi bỏ rơi bỏ rồi chị kìa. Khộ cái thân công nhân như em :cry:

9 Likes

Dịu dàng xinh đẹp nà :two_hearts::shamrock::handshake::raised_hands:

9 Likes

Hi thủy sản xanh vậy thứ 6 HVg nó lại xanh mà có khi nó phi đấy anh @Dongphi

6 Likes

Em cũng thấy chỉ cần giá dầu cao là kéo theo giá cả leo thang hàng ngày mà . Chưa cần nói đến nó chiếm hệ số cao trong rổ tính CPI . Nó cũng bào mòn lợi nhuận các doanh nghiệp sản xuất . Nên giừo mà mua cổ sx anh nghĩ cũng chưa phải lúc .

10 Likes

Vậy e xin được chia sẻ về mã này (em ko có mua nha)

Em có để ý thường 1 mã mà dữ được trên Ma9 và Ma20 thì khả năng đánh lên sẽ rất cao

12 Likes

Hôm nay, Mỹ vừa thỏa thuận đc với Venezuela về mua bán dầu khí. Venezuela đã đồng ý tăng sản lượng. 2 nước này lại làm lành lại với nhau. Chị iu ơi, chị có nhận định gì về dầu ngày mai ạ?

11 Likes

10 năm k nên cơm cháo gì rùi, theo sóng thui T rang :kissing_smiling_eyes:

9 Likes

Cả mấy tháng nó cứ loanh quanh 26-27-28. Đợt này do chiến tranh giá vonfram tăng. Ak nó có đồng nữa. Trữ lượng cũng nhiều. Mình thích oét hoàn thiện chuỗi sản xuất của nó. Trữ lượng mỏ thì lớn và MS thì tham vọng lắm muốn cạnh tranh trực tiếp vs TQ. Báo cáo tc rồi đẹp giảm nợ và kỳ vọng lợi nhuận tăng khủng sau này. Trước kia nợ nhiều lắm.

8 Likes

Đúng kiểu bây giờ nó là thiên thời địa lợi nhân hoà luôn anh nhỉ

9 Likes

Di theo các anh chị rồi mới nhận ra 1 điều nếu bạn thật sự giỏi và linh hoạt đọc hiểu TA FA và quyết đoan thi chơi TRADING, neu bạn ko giỏi thì hãy cố gắng phân tích nhóm ngành hưởng lợi tương lai,

Đầu tư tiền vào từng phần là an toan nhất, tk lỗ ngắn hạn ko sao yên tâm rồi sẽ đến lượt mình…( chọn cp làm ăn thật nha, có t sản đi kèm…
Nếu cứ mua mua bán bán … cắt lỗ rồi mua rồi cắt lỗ tk tong teo hết

Đấy kiến thức e chỉ học được nhiêu đó từ khi lên F nên giờ độ lỳ của e cũng tăng lên. Thật sự trong 3 tháng nay tk có lúc tăng lên huề vốn sau cú sập rồi cơ lãi nhưng e vẫn chưa chốt, giờ thành lỗ lai nữa rồi

8 Likes

Venuezuela thì đủ bù 8% cho mẽo từ Nga, chưa đủ cho âu. Nên dầu có chỉnh nhẹ. Anh, Mĩ ăn mảnh

17 Likes

Con này ăn theo sóng niken tăng giá thì phải.

9 Likes

Còn lâu :sweat_smile: ăn theo thôi, nó chưa có lãi, trong khi đó ngần đó năm, vứt 1 đống tiền vào rồi :sweat_smile:. Nó có mỗi vonfram là có giá, các cái khác k ăn thua

8 Likes

E đơn cử mã đầu tin IJC , anh chi có ai cầm ko ah

5 Likes